Magufuli, hakika hutaweza kuwafunga jela raia wote wanaokukosoa


Ki Mun

Ki Mun

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2014
Messages
3,450
Likes
3,980
Points
280
Ki Mun

Ki Mun

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2014
3,450 3,980 280
Magufuli husisitiza tumwombee, lakini asisahau waombaji pia tupo madhabahuni na tunamwomba Mungu ashughulike na moyo wake na style yake ya uongozi isiyo na chembe ya unyenyekevu...tunapoendelea kumwomba Mungu tuna uhakika na jambo moja - kuwa Magufuli hakika hataweza kuwafunga jela, kuwatesa na ama kuwasimanga kwa namna yoyote ile raia wanaokosoa utawala wake, kwa hakika vurugu zote hizi anazoendelea nazo zitasaidia kufanya utawala wake uwe mgumu na wenye majaribu mengi kwake, na kwa raia wasio na hatia!
 
delusions

delusions

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2013
Messages
5,019
Likes
699
Points
280
Age
52
delusions

delusions

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2013
5,019 699 280
Huku wapi?
 
Invisble275

Invisble275

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2014
Messages
982
Likes
1,039
Points
180
Invisble275

Invisble275

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2014
982 1,039 180
Magufuli husisitiza tumwombee, lakini asisahau waombaji pia tupo madhabahuni na tunamwomba Mungu ashughulike na moyo wake wa kukanyaga haki za raia na style yake ya uongozi isiyo na chembe ya unyenyekevu...tunapoendelea kumwomba Mungu tuna uhakika na jambo moja - kuwa Magufuli hakika hataweza kuwafunga jela, kuwatesa na ama kuwasimanga kwa namna yoyote ile raia wanaokosoa utawala wake, kwa hakika vurugu zote hizi anazoendelea nazo zitasaidia kufanya utawala wake uwe mgumu na wenye majaribu mengi kwake, na kwa raia wasio na hatia!
Mzee wa watu kalewa madaraka. Hapo akimaliza miaka miwili ndo sasa anaweza amaamulu polisi waanze kuuwa wote wanaotaja jina lake kwa hofu watamsema vibaya. Mungu huyu sijui ni wa aina gani? Na Kwanini aombe kuombewa? Ina maana anajua maombi yake hayawezi pokelewa akiomba mwenyewe?
 
M

Mr Emmy

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2012
Messages
1,217
Likes
294
Points
180
M

Mr Emmy

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2012
1,217 294 180
Magufuli husisitiza tumwombee, lakini asisahau waombaji pia tupo madhabahuni na tunamwomba Mungu ashughulike na moyo wake na style yake ya uongozi isiyo na chembe ya unyenyekevu...tunapoendelea kumwomba Mungu tuna uhakika na jambo moja - kuwa Magufuli hakika hataweza kuwafunga jela, kuwatesa na ama kuwasimanga kwa namna yoyote ile raia wanaokosoa utawala wake, kwa hakika vurugu zote hizi anazoendelea nazo zitasaidia kufanya utawala wake uwe mgumu na wenye majaribu mengi kwake, na kwa raia wasio na hatia!
mtu anakosoa nia njema ya serikali kama kuzuia ufisadi, kuboresha huduma za kijamii kama afya maji, elimu ni lazima abomolewe tu kwa maslahi ya umma
 
M

magafumukama

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2016
Messages
742
Likes
196
Points
60
Age
68
M

magafumukama

JF-Expert Member
Joined May 31, 2016
742 196 60
Unakumbuka Sauli na Daudi kule pangoni? Tegemea utukufu as Mungu utashuka na kudhirika
 
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2011
Messages
16,175
Likes
3,951
Points
280
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2011
16,175 3,951 280
Magufuli husisitiza tumwombee, lakini asisahau waombaji pia tupo madhabahuni na tunamwomba Mungu ashughulike na moyo wake na style yake ya uongozi isiyo na chembe ya unyenyekevu...tunapoendelea kumwomba Mungu tuna uhakika na jambo moja - kuwa Magufuli hakika hataweza kuwafunga jela, kuwatesa na ama kuwasimanga kwa namna yoyote ile raia wanaokosoa utawala wake, kwa hakika vurugu zote hizi anazoendelea nazo zitasaidia kufanya utawala wake uwe mgumu na wenye majaribu mengi kwake, na kwa raia wasio na hatia!
Ni wangapi hapa jamvini mnakosoa daily na bado hamjafungwa? ingekuwa kukosoa ni dhambi basi hata wewe leo tungekusahau ...acheni kujitoa akili.
 
mafimboo

mafimboo

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2014
Messages
2,421
Likes
775
Points
280
mafimboo

mafimboo

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2014
2,421 775 280
Magufuli husisitiza tumwombee, lakini asisahau waombaji pia tupo madhabahuni na tunamwomba Mungu ashughulike na moyo wake na style yake ya uongozi isiyo na chembe ya unyenyekevu...tunapoendelea kumwomba Mungu tuna uhakika na jambo moja - kuwa Magufuli hakika hataweza kuwafunga jela, kuwatesa na ama kuwasimanga kwa namna yoyote ile raia wanaokosoa utawala wake, kwa hakika vurugu zote hizi anazoendelea nazo zitasaidia kufanya utawala wake uwe mgumu na wenye majaribu mengi kwake, na kwa raia wasio na hatia!
wapinzani hawaishi ni sawa na kufukuza upepeo,marekani walipomua osama walijua sasa yamekwisha,likazuka kundi la islamic state na magaidi binafsi ndani ya marekani ni kilio kila baada ya muda
 
Crimea

Crimea

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2014
Messages
5,422
Likes
4,225
Points
280
Age
29
Crimea

Crimea

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2014
5,422 4,225 280
Hivi yale maneno ya Lisu ni ukosoaji,?

Kama ni hivyo basi nchii hii hakuna mkosoaji
 
F

funza

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2013
Messages
7,132
Likes
2,139
Points
280
F

funza

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2013
7,132 2,139 280
Mzee wa watu kalewa madaraka. Hapo akimaliza miaka miwili ndo sasa anaweza amaamulu polisi waanze kuuwa wote wanaotaja jina lake kwa hofu watamsema vibaya. Mungu huyu sijui ni wa aina gani? Na Kwanini aombe kuombewa? Ina maana anajua maombi yake hayawezi pokelewa akiomba mwenyewe?
Lugumi sasa ndiyo anatawala maana yote anawasahaulisha msikumbuke dili la Lugumi , sukari na Ujenzi wa kifisadi daraja la Kigamboni ambapo alimtunuku Dau kuwa balozi asiyekuwa na Nchi yeyote .
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,792
Likes
46,208
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,792 46,208 280
Magufuli yuko insecure sana
 
F

funza

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2013
Messages
7,132
Likes
2,139
Points
280
F

funza

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2013
7,132 2,139 280
Mzee wa watu kalewa madaraka. Hapo akimaliza miaka miwili ndo sasa anaweza amaamulu polisi waanze kuuwa wote wanaotaja jina lake kwa hofu watamsema vibaya. Mungu huyu sijui ni wa aina gani? Na Kwanini aombe kuombewa? Ina maana anajua maombi yake hayawezi pokelewa akiomba mwenyewe?
Sidhani Kwa sasa Kama wapo wanaopiga magoti kumwombea tena , Mzunguko wa pesa upo vibaya hata sadaka ni shida kupata iweje mtu asiye na pesa mfukoni Hana sukari , Chaguo lake hayupo bungeni akiwa Mtaani anakamatwa ukifananishwa na jambazi unauawa kuna wa kukubali kupiga magoti kumwombea Baba J.e.s.c.a ?
 
F

funza

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2013
Messages
7,132
Likes
2,139
Points
280
F

funza

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2013
7,132 2,139 280
Kwa sasa kila mtu anapiga magoti kujiombea mwenyewe asikumbane na Udikteta , lakini suala la kuombeana tena limekwisha .
 
Kkimondoa

Kkimondoa

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2014
Messages
4,480
Likes
4,829
Points
280
Kkimondoa

Kkimondoa

JF-Expert Member
Joined May 31, 2014
4,480 4,829 280
mtu anakosoa nia njema ya serikali kama kuzuia ufisadi, kuboresha huduma za kijamii kama afya maji, elimu ni lazima abomolewe tu kwa maslahi ya umma
We nawe ninshabiki tu wala hutumii fikra zako kikamilifu.
 
Lupyeee

Lupyeee

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2016
Messages
2,689
Likes
2,794
Points
280
Age
48
Lupyeee

Lupyeee

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2016
2,689 2,794 280
Mimi sijaona maoni yoyote yaliyotolewa na chadema yoyote , ninachoona ni matusi kwa kwenda mbele.

Kwenu chadema matusi ni maoni ??

Nakubaliana na mpango wa Lowasa Wa kuibadilisha chadema kutoka chama cha uanaharakati hadi kuwa chama cha siasa.
 
T

Tabby

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2008
Messages
10,236
Likes
6,197
Points
280
T

Tabby

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2008
10,236 6,197 280
Magufuli husisitiza tumwombee, lakini asisahau waombaji pia tupo madhabahuni na tunamwomba Mungu ashughulike na moyo wake na style yake ya uongozi isiyo na chembe ya unyenyekevu...tunapoendelea kumwomba Mungu tuna uhakika na jambo moja - kuwa Magufuli hakika hataweza kuwafunga jela, kuwatesa na ama kuwasimanga kwa namna yoyote ile raia wanaokosoa utawala wake, kwa hakika vurugu zote hizi anazoendelea nazo zitasaidia kufanya utawala wake uwe mgumu na wenye majaribu mengi kwake, na kwa raia wasio na hatia!
Ameweza tayari. Tunahitaji sasa kwenda hatua moja mbele yake. Mungu amiliki Tanzania na kuitawala, huyu na ccm yake watiishwe chini ya mamlaka ili wajue Yuko Mungu anayemiliki na kutawala ambaye humwinua yule na kuwashusha wafalme waendao kwa moyo wa kutakabari.
 

Forum statistics

Threads 1,235,920
Members 474,863
Posts 29,240,583