Magufuli azua Taharuki CUF, wajipanga kimya kimya kushiriki Uchaguzi

Mohamed Said

Verified Member
Joined
Nov 2, 2008
Messages
13,068
Points
2,000

Mohamed Said

Verified Member
Joined Nov 2, 2008
13,068 2,000
Tata Madiba,
Hiyo si kweli ni propaganda.

CUF ina ''election machinery'' nzuri sana ambayo inajua nini cha
kufanya katika kupiga kura.

Hii moyo wake ni kupashana habari.

Licha ya hilo huwezi kufanya uchaguzi kimya kimya juu ya kuwa
CUF ishasema haitashiriki uchaguzi wa marudio.
 

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
32,464
Points
2,000

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
32,464 2,000
wasiposhiriki uchaguzi ndiyo mwisho wao kwenye siasa.
Sasa mbona uongozi wrote wa juu wa CCM ndio wenye hofu na kutoshiriki kwa CUF kama ndio mwisho wake? Kwa nini wanawalazimisha kushiriki? Unataka kusema wanawapenda sana CUF hivyo hawataki wafike huo mwisho wao kwenye siasa?
 

NasDaz

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2009
Messages
11,296
Points
2,000

NasDaz

JF-Expert Member
Joined May 6, 2009
11,296 2,000
Wallah hii habari hakuna mwana-CCM hata mmoja anayeweza kuifurahia kwahiyo kwamba eti JPM azua taharuki ni kujifariji! Na endapo CUF watashiriki, basi hata baadhi ya wana-CCM wenyewe wanaweza kupiga kura za hasira dhidi ya chama chao kutokana na uhuni wa wazi ambao umeoneshwa na CCM!!
 

Ksuley

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2015
Messages
1,176
Points
1,500

Ksuley

JF-Expert Member
Joined Dec 18, 2015
1,176 1,500
RAIA MWEMA!! TEHE! Tehe! Tehe! Mko Vizuri Ktk Propaganda Za Lumumba, Chini Ya KITENGO Cha Propaganda!!! Tokea Kipindi Kile Cha Harakati Za UCHAGUZI Mkuu 2015, Watanzania Wameshalitambua Rangi, Itikadi Na Mlengo Wa Gazeti LENU! HIVYO Wala Hawapati SHIDA Na Kuusoma UPUUZI Wenu Mnaojaribu KUPELEKA Kwao, Kama Ilivyokuwa Kipindi Kile Na Sasa Vivyo Hivyo!!! HBR Zenu Zisizo Na VYANZO, USHAIDI, MUANDISHI ALIYERIPOTI, UWIANO N.k!! ALAFU Siku Zoote HBR Mbaya Kutoka UPINZANI Tu Na Nzuri Tupu Toka CCM!!!! KUMBUKENI Watanzania Wa Sasa Sio Wala Wa 1995!!!!!!?? ILA Nawapongeza Kwa Kuichangamkia Fursa Ya Kujiingizia Kipato Cha Kuwawezesha Kuishi!!! INGAWA Mnalipwa Na Kuishi Na Familia Zenu, Nafsi Zenu Zinawasuta Kwa Kusambaza Uongo Na Kuacha Ukweli!!!! WENZENU Wanapongezwa Kwa Kuandika Hbr Zenye Tija Kwa TAIFA (JAMHURI) NINYI Subirini Nape Awape Tunzo!!!
 

Kitaturu

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2013
Messages
5,175
Points
2,000

Kitaturu

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2013
5,175 2,000
Hata mimi nimeishangaa hii habari ya "watu eti kujipanga kushiriki kimyakimya" wakati walishautangazia umma wa Tanzania na Dunia nzima kwa sauti kubwa na ya juu kabisa kuwa hawatashiriki na kwa sababu ambazo ni very valid na kila mmoja anazijua ikiwemo kubwa na kuu kuliko zote ya uchaguzi wenyewe uitwao "wa marudio" kuwa haupo na kwa hiyo si halali na ni batili kisheria na kikatiba!!

Utawezaje kushiriki kwenye jambo kubwa kama uchaguzi ambao hauko supported na sheria wala katiba iwe kwa "sauti ya juu" au kwa kunyetia "kimya kimya" kama ambavyo wanapropaganda wa CCM wanavyojaribu kutuhadaa kupitia vipeperushi vyao hivi?

Nadhani hii ni propaganda tu ya kujaribu kuwachanganya baadhi ya wazanzibar na watu wengine ambao hawana taarifa za kutosha juu ya ujinga na upuuzi unaoendelea huko Zenj. Hii ni dalili kwamba Jecha na CCM yake wamekabwa koo!
Tata Madiba,
Hiyo si kweli ni propaganda.

CUF ina ''election machinery'' nzuri sana ambayo inajua nini cha
kufanya katika kupiga kura.

Hii moyo wake ni kuapashana habari.

Licha ya hilo huwezi kufanya uchaguzi kimya kimya juu ya kuwa
CUF ishasema haitashiriki uchaguzi wa marudio.
 

1954

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2006
Messages
6,374
Points
2,000

1954

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2006
6,374 2,000
Wallah hii habari hakuna mwana-CCM hata mmoja anayeweza kuifurahia kwahiyo kwamba eti JPM azua taharuki ni kujifariji! Na endapo CUF watashiriki, basi hata baadhi ya wana-CCM wenyewe wanaweza kupiga kura za hasira dhidi ya chama chao kutokana na uhuni wa wazi ambao umeoneshwa na CCM!!
Nimependa maandiko yako Ndugu yangu, ila unadhani hakuna wana-CUF wanaopenda CUF ishiriki uchaguzi? Au unadhani hakuna wana-CUF wanaoweza kumpigia mgombea wa CCM? Siasa ni mchezo wa ajabu, niliwahi kuona familia moja na ambayo iko katika chama kimoja lakini hawakumpigia mgombea kutoka katika familia yao.
 

kivava

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2013
Messages
5,794
Points
2,000

kivava

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2013
5,794 2,000
Jenerali Twaha Ulimwengu umeshuka kiasi cha kuendesha gutter press?
Ezekiel Kamwaga amelifanya raia mwema kuwa chini hata ya Mzalendo
 

Forum statistics

Threads 1,366,912
Members 521,594
Posts 33,380,483
Top