Magufuli ashindwa kuwanadi wagombea ubunge TARIME

Magufuli ashindwa kuwanadi wagombea ubunge TARIME

ccm inakubalika Tanga, Bagamoyo, Chalinze na Lindi.... Maeneo mengine wanalazimisha tu!
 
Asante wana tarime kwa kujitambua. Mauaji ya jana yalinisikitisha sana.
 
Nimeshangaa Magufuli akiondoka uwanjani saa 17:15 hrs tofauti na tabia yake ya kupiliza muda.Kumbe amekutana na nguvu ya Umma!
 
dogo acha ukuda subiri sindano ziwaingie vzr; kuna hatari mkoa wa mara majimbo yote yakachukuliwa na ccm

Yeye tu ndo hajui ila watanzania wanajua na dunia nzima wanajua
 
Jamani ccm hawataki kusikia taarifa kama hizo wao wanataka tuwaambie ilikuwa nyomi,mtakaaa sana hakuna kama LOWASA
 
Mie nlidhani mtoa mada yupo eneo la tukio, kumbe ni hadithi tu.

Bavicha acheni kujiliwaza. Magufuli anaendelea vizuri na mikutano yake. Amewanadi vizuri wagombea ubunge wote na wao wamepewa muda wa kutosha wa kuomba kura.

Uongo hapa jukwaani sio mzuri...mnashusha hadhi ya jukwaa.
 
Nimeshangaa Magufuli akiondoka uwanjani saa 17:15 hrs tofauti na tabia yake ya kupiliza muda.Kumbe amekutana na nguvu ya Umma!

Ukawa mnajidanganya lakini siwezi kuwalaumu mumzoea mambo yaku cram, kipindi kilikua live startv mnadanganywa na nyie mna amini? Kazi kweli kweli endeleeni kujipa moyo kwasababu mtapata stress baada ya Magufuli kuapishwa.
 
Yani wananch watanzania tungekua kama hao makamanda huko musoma kumuonyesha wazi kua hatumtaki ingekua poua sana yani pamoja wanatuhonga lakini tupige hela zao na kwenye mikutano tunawazomea.asanten wanamusoma viva ukawa viva lowasa
 
ccm inakubalika Tanga, Bagamoyo, Chalinze na Lindi.... Maeneo mengine wanalazimisha tu!

mkuu hata huko mwaka huu wananch wameshtuka.chukueni tu tathimin ya uchaguzi wa serikali za mitaa jinsi ccm ilivyoleta vurugu kwa kulazimisha matokeo maeneo mengi nchin na kusababisha mpaka leo maeneo mengi ya nch bado watu wanesusia uongozi huo
 
Back
Top Bottom