Magufuli ashindwa kuujaza uwanja Kibondo

Magufuli ashindwa kuujaza uwanja Kibondo

Katika hali inayoonesha CCM wamechokwa na wananchi, leo mgombea urais wa CCM Pombe Magufuli amepata mahudhurio kiduchu ya watu licha ya magari kusombelea watu ili kujaza uwanja, wagombea ubunge na udiwani waendelea kukataliwa.
Pamoja ya kwamba hizi sio picha za kibondo, NIKUFAHAMISHE kuwa watu unaowaona wanaenda ktk mikutano ya Magufuli, 90% wanampigia kura, tofauti na wanaoenda kwa kufuata mkumbo, kwa yule rock star.
 
CPHPXB2WEAAJj3C.jpg



Sasa ulichokuwa unabisha nini?huoni hayo magepu na mapengo hata kwenye hizo picha zako?
 
acha unafiki wewe,sisi ni mashuhuda,kibondo ilikuwa mafuriko,inaonekana wewe hukai hapa kibondo au hukuja uwanja wa wa taifa au ulipiga hiyo picha asubuhi saa 3 asubuhi



Weka picha hatutaki porojo
 
Ukawa kweli akili haziwatoshi. Mnadhani kujaza uwanja ndo kupata ushindi. Ninyi mnajaza wanywa viroba na wapiga ganja wasio na la kufanya mnadhani mnakubalika, hamna kitu. Mimi naongea nao wanasema wameshtuka kuwa hamwendi kokote kilichobaki ni kula vinauli vyenu na kutambaa. Juzi mmoja wa watu wenu akauliza kuwa hivi Mzee huyu anaweza kukagua gwaride. Huyu anayeshikiliwa kupanda jukwaa. Mnalo hilo. Magufuli ndo habari ya mjini.



Ushapanic mwalimu,nakuona povu linakutoka,
Hapa mabadiliko tu,na tutamchagua Lowassa hata kama anaumwa,lengo ni kuuonesha ulimwengu kwamba Tanzania na Ikulu ni ya watanzania wote na si ya chama kimoja cha ma-CCM
 
Endelea kujitekenya

Nitaendelea kujitekenya na kucheka kwa nguvu huku wewe ukiendelea kununa na kusaga meno!
MweZi wa 11 mtabadili ID HUMU. Ila utanikuta hapa jf naendelea kujitekenya na kucheka huku wewe ukinuna na kuendelea kutafuta mchawi wakati mchawi ni wewe mwenyewe.
 
Nitaendelea kujitekenya na kucheka kwa nguvu huku wewe ukiendelea kununa na kusaga meno!
MweZi wa 11 mtabadili ID HUMU. Ila utanikuta hapa jf naendelea kujitekenya na kucheka huku wewe ukinuna na kuendelea kutafuta mchawi wakati mchawi ni wewe mwenyewe.



Uzuri siku hazigandi,bado siku 38
 
Back
Top Bottom