Magufuli ashindwa kuujaza uwanja Kibondo

Magufuli ashindwa kuujaza uwanja Kibondo

Nicholaus Kilunga

JF-Expert Member
Joined
Feb 15, 2014
Posts
1,188
Reaction score
570
Katika hali inayoonesha CCM wamechokwa na wananchi, leo mgombea urais wa CCM Pombe Magufuli amepata mahudhurio kiduchu ya watu licha ya magari kusombelea watu ili kujaza uwanja, wagombea ubunge na udiwani waendelea kukataliwa.
 

Attachments

  • 1442498817653.jpg
    1442498817653.jpg
    36.8 KB · Views: 3,960
  • 1442498860325.jpg
    1442498860325.jpg
    28.2 KB · Views: 3,818
  • 1442498882675.jpg
    1442498882675.jpg
    31 KB · Views: 3,404
  • 1442498921757.jpg
    1442498921757.jpg
    34.7 KB · Views: 3,509
Bila wasanii ccm wangekuwa wanahudhuria wachachw sana
 
Wamefanya kosa kubwa sana.
Wananchi walijua siku zote kuwa #hapakatu lakini baada ya kuhadaiwa na M4C wanaona hakuna haja ya kufuata ya kukopy bali wanaijua original!
Malofa na wapumbavu katika ubora wao.
 
Acheni uongo wenu. Hizo ni picha za asubuhi. Sasa hivi hapakaliki Kibondo.
Weka picha tuone pasivyokalika sio unabisha kitu pasipokuwa na ukweli wa unachotaka kuthibitisha pingamizi lako
 
Jana kigoma mjini walikuwa wanasema tumewaona wasanii lkn kura kwa lowassa na mbunge zitto...
 
katika hali inayoonesha ccm wamechokwa na wananchi, leo mgombea urais wa ccm pombe magufuli amepata mahudhurio kiduchu ya watu licha ya magari kusombelea watu ili kujaza uwanja, wagombea ubunge na udiwani waendelea kukataliwa.

safi naona wanajongea ikifika jioni kama kawaida ;

mwendo wa mafuriko.

Hiii saa 6 ikifika saa 9 si hatari
 
UKAWA mna propaganda ambazo zitawagharımu sana.Ukipuuza nguvu ya adui yako,yatakukuta.Marekanı ali-understimate uwezo wa Vietnam, yaliyomkuta kwenye vita hatasahau.Leo hii USA hata km anapgana na Bongo ni full squad.Kibondo watu wamefurıka saaana!
 
ccm hili la kutangaza mikutano yao kuwa kutakuwa na wasanij badala ya kumtangaza magufuli ili watu wajae kwa ajili ya magufuli litaanza kuwatokea puani
 
Back
Top Bottom