Upepo wa Pesa
JF-Expert Member
- Aug 8, 2015
- 21,786
- 35,763
KIBONDO
![]()
Uongooooo. Hapa siyo Kibondo
HAPA KIBONDO
![]()
KIBONDO
![]()
Acheni uongo wenu. Hizo ni picha za asubuhi. Sasa hivi hapakaliki Kibondo.
Acha uongo wewe picha hiyo ipo kwenye twitter ya magufuli mwenyewe ikionyesha tarehe 13 Septemba. Hihihihihihi mwaka huu CCM mmekamatika!!!!
![]()
HahahahaAcha uongo wewe picha hiyo ipo kwenye twitter ya magufuli mwenyewe ikionyesha tarehe 13 Septemba. Hihihihihihi mwaka huu CCM mmekamatika!!!!
![]()
ccm kwisha , kwisha kabisa.... Nyang'anyang'a.