Magufuli akiwa Rais nani atamfunga speed gavana?

Magufuli akiwa Rais nani atamfunga speed gavana?

Kuna manabii aisee mjumbe weka kapu la sadaka nitoe.
Huyu jamaa atakuwa anamwelewa vizuri JPM na ndo maana alichokiandika takribani mwaka sasa umepita leo kinaonekana. Magu ana maamzi ya pupa na atatupeleka pabaya kwa style. Nani atamfunga spidi gavana leo hii kama akina " "Charuka" wamekalia kupiga kelele ongeza spidi na kwenda mbali zaidi kwa kuwashusha kwenye gari (bunge) wasiopendezwa na mwendo kasi.
 
dah, hii ndio jf bana, hii post imenifanya niipe rating kubwa jamiiforums kwamba kuna ma great thinkers kweli, maana shombo za siasa ndio zake hapa ila kuna watu wenye maono, hii ndio thread bora kwangu kwa sasa
kuna ile ya kitwanga atakuwa waziri wa kwanza kumwagwa uliiona? halafu ikaja kuwa kweli yaani nilicheka sana..
mbona huleti manews siku hizi mamy?
 
namkumbuka sana Bob Marley kwa wimbo wake wa Time Will Tell! hakika JF ni kisima cha fikra na hakika yametokea
 
Back
Top Bottom