Magufuli akiwa Rais nani atamfunga speed gavana?

Magufuli akiwa Rais nani atamfunga speed gavana?

Kazi ya bunge ni kuisimamia serikali.

Speed gavana ya Rais wa Tanzania ni Bunge la Jamhuri ya Muungano wa Tanzania.

Hizi ni hoja za wanafunzi wa darasa la saba!
Mkuu upo....unazungumziaje kauli yako na hali ya bunge???!.
Maana yy ndo aliamua kuweka bunge gizani,
Ni yeye amemuweka yule mama pale kuchimba mikwala ya ndio mzee???!,
 
  • Thanks
Reactions: PNC
Hii thread inaweza kuwa ya kwanza kusoma comments zote zaidi ya 70 tangu nijiunge Jamiiforums
Mkuu ziko nyingi sana humu, tafuta, ndiyo maana tunasema(ga) JF sio facebook wala instagram.

Alichosema Chaikavu kuna cha uongo hata kimoja?

Hata wapinzani wakati wa kampeni walipokua wanakataa Magufuli asipewe kura sababu si zilikua hizi hizi?

Fikiria kwa undani ile hotuba yake pale ubungo wanaposimika jiwe kwaajili ya flyover..

Rudi tena kwenye hotuba yake pale Ikulu...(not to that extent).

lazima tukubali kua aliepitisha jina la huyu bwana agombee urais alituletea janga kubwa sana.
 
Aisee huu uzi nimesoma wote lakini kadiri ninavyozidi kwenda mbele nimejikuta nanyong'onyea ghafla.......

Imenifanya nifikirie Max aliwaza nini kuanzisha jf.....kuwaunganisha watu wenye mawazo mapana na mtazamo wa hali ya juu namna hii!

Hongera sana mkuu kokote uliko
 
Back
Top Bottom