Magonjwa ya kuku

Ifumange

JF-Expert Member
Oct 21, 2016
908
1,000
Nimenunua vifaranga mia baada ya wiki mbili vimebaki ishirini na vinaendelea kupukutika ni aina ya kroila
 

castieltsar

JF-Expert Member
Jun 3, 2016
1,082
2,000
pole ndugu hatujaachana sana sababu mimi nilinunua 42 sasa hivi wamebakia 17 ila sasa hivi wanaendelea vizuri
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom