Magodoro | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Magodoro

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by pisces, Nov 19, 2011.

  1. pisces

    pisces JF-Expert Member

    #1
    Nov 19, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 224
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    hivi ubora wa magodoro ya comfy ukoje?? Vp kulinganisha na magodoro ya dodoma
     
  2. M

    Mfwalamanyambi JF-Expert Member

    #2
    Nov 19, 2011
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 434
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Tofauti ni kwamba ukiwa na comfy ni UTALALA FOFOFO.
     
  3. J

    Judgment Member

    #3
    Nov 20, 2011
    Joined: Nov 1, 2011
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi tangu nimeoa 94' natumia ya Dodoma na nimepata wtt wanne wote wa kiume kupitia kwayo! Hadi nimefikiria lbd nikibadili matres za Dom naweza pata female gendar babies! Hebu 2subiri waliokwisha 2mia ya AR wanaweza kuja na comments!
     
  4. h

    hubby Member

    #4
    Nov 20, 2011
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwani we unatumia fgodoro ganii?
    mnaudhi sana na strategy zenu za masoko.....
     
  5. pisces

    pisces JF-Expert Member

    #5
    Nov 20, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 224
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Acha kujifanya mjanja sana.... Hilo ni swali la kawaida tu.....
     
  6. nsangaman

    nsangaman JF-Expert Member

    #6
    Nov 20, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Godoro Tanfoam alitumia babu hadi mjukuu
     
  7. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #7
    Nov 20, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,189
    Likes Received: 4,542
    Trophy Points: 280
    Mkuu tafuta godoro la pamba
     
  8. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #8
    Nov 20, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 2,045
    Likes Received: 399
    Trophy Points: 180


    Duh la longtime ago sema ilikuwa comfortable sana asee, na ukiwa na kidonda chap unatoa pamba hapo hapo
     
  9. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #9
    Nov 20, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,203
    Likes Received: 1,601
    Trophy Points: 280
    Mkuu, la pamba sio zuri kama lile lililojazwa matambara. Kiwanda kiko pale msamvu roundabout ukielekea morogoro town. Zamani walikua wanaweka sufu, ilipokuja recycling wakawa wanajaza matambara. Ni gumu na linadumu maisha yote kama sio kikojozi
     
  10. Architect E.M

    Architect E.M JF-Expert Member

    #10
    Nov 20, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 805
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 60
    mkuu mimi nakushauri pata godoro la vita foam but liwe orthopedic, specially made for strong back support, ni ligumu gumu kidogo, but its the best foe your sleep and ur mgongo, na lina dumu sana,,, remember - orthopedic
     
  11. pisces

    pisces JF-Expert Member

    #11
    Nov 21, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 224
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Okay mkuu... Thankx
     
  12. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #12
    Nov 21, 2011
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,218
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Mmh! Ukiwa kikojozi imekula kwako,lakini c bado yapo pale! Huwa nayaona nikipita pale
     
  13. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #13
    Nov 21, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Yaap,napafahamu,ukitoka kipita shoto cha msamvu kuelekea mjini hawa wataalam wapo kushoto kwa barabara.
     
  14. A-town

    A-town JF-Expert Member

    #14
    Nov 21, 2011
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 498
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 45
    Mkuu usije ukanunua hayo magodoro mimi mpaka leo najuta kila siku naumwa mgogo kwa sababu katikati ya godoro ni kama shimo unatumbukia wakati miguuni na kichwani kumeinuka. Hapa najipanga kununua tanfoam ambalo hata muuzaji aliyeniuzia alinishauri tangu mwanzo nikamkatalia kwa kufata mkumbo. Nimekoma
     
  15. z

    zindouna JF-Expert Member

    #15
    Nov 21, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 248
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Nakuunga mkono tanfoam ni kiboko yao. Nimenunua ten years back lakini hadi hii leo bado ni jipya kabisaa pamoja nakuwa linakojolewa na mtoto wangu mdogo , I can tell hata huo mkojo haupenyi ndani ya hilo godoro. Kwa kifupi ni Bomba! Value for Money.
     
  16. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #16
    Nov 21, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,830
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    godoro la sufi mwanangu tehe boooomba kinoma yaani
     
  17. J

    Judgment Member

    #17
    Nov 21, 2011
    Joined: Nov 1, 2011
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmeshachangia sana agenda ya godoro solution cjaiona hapa! Toeni bac obsavition fasta wengine 2na haraka 2nataka tu tujue ni godoro lipi nitapigia miti kw mda mrefu!
     
  18. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #18
    Nov 21, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,675
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    ...Tuko pamoaja mwanawane...ni full utulivu hakuna kuyumba yumba kama mlo unaupatia hapo dah!! hakwepeshi mtu....
     
  19. nsangaman

    nsangaman JF-Expert Member

    #19
    Nov 21, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Godoro la pamba maana yake utakuwa na kiwanda cha kuzalisha kunguni na chawa.
     
  20. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #20
    Nov 21, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,849
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Godoro Lanini? Mimi Wakati Natumia Teremka Tukaze, yaani ni full kuenjoy.
     
Loading...