Magnitude 6.2 earthquake hits Tanzania, no damage

Magnitude 6.2 earthquake hits Tanzania, no damage

Abdulhalim

Platinum Member
Joined
Jul 20, 2007
Posts
17,217
Reaction score
3,126
DAR ES SALAAM, Dec 20 (Reuters) - A 6.2-magnitude earthquake struck southwest Tanzania early on Sunday morning but does not appear to have caused any damage, a regional police chief said.

The U.S. Geological Survey reported the quake's epicentre was 84 miles (135 km) south of the town of Mbeya, at a depth of 6.2 miles (10 km).

"At 0223 in the morning, there was an earthquake but up to this point, we have no reports of any damages or injuries," said the regional police commander of Mbeya, Advocate Nyombi.

A magnitude 6 quake is capable of causing severe damage.

A series of tremors shook Malawi earlier this month and a 5.2-magnitude quake killed a one-year old child and injured two other people on Dec. 8.

That quake's epicentre was 110 miles (175 km) north of Mzuzu, Malawi's third largest city, and 75 miles (125 km) southeast of Mbeya. (Reporting by Katrina Manson; Writing by Helen Nyambura-Mwaura; Editing by Matthew Jones)

Source

Hivi kuna means za kudumu za kukabiliana na majanga kama haya yanapotokea? au ndo vile yakitokea ni amri ya Mungu?
 
Duu!! Afadhali Mungu amepitishia mbali hili janga, maana Saa ilipotokea (nane usiku) ingekuwa hatari tupu maana watu wengi huwa wanakuwa wamelala.
 
Duu!! Afadhali Mungu amepitishia mbali hili janga, maana Saa ilipotokea (nane usiku) ingekuwa hatari tupu maana watu wengi huwa wanakuwa wamelala.

Kwa hiyo ina maana hatuna matumaini mengine zaidi ya 'Mungu asaidie'???
 
Kwa hiyo ina maana hatuna matumaini mengine zaidi ya 'Mungu asaidie'???

Wewe unafikiri tuna matumaini gani zaidi?

Cha zaidi sana ni kuwa na utaalamu wa kuweza kutambua majanga haya yatatokea lini na wapi na kwa magnitude gani ili kama ni kuhama tuhame. Unadhani kuna chochote tunaweza kufanya kuzuia hii nguvu ya asili?
 
Wewe unafikiri tuna matumaini gani zaidi?

Cha zaidi sana ni kuwa na utaalamu wa kuweza kutambua majanga haya yatatokea lini na wapi na kwa magnitude gani ili kama ni kuhama tuhame. Unadhani kuna chochote tunaweza kufanya kuzuia hii nguvu ya asili?

Kiongozi, naona umekata tamaa kabisa. Vipo vitu vingi tu tunavyoweza kufanya.

1. Ku-elianate maeneno ambayo ni hazardous.
2. Kutoa elimu kwa wakazi jinsi ya nini kifanyike inapotokea hali kama hiyo.
3. Kuwa na timu za ukoaji pindi tukio linapotokea ili kuokoa maisha na mali inapowezekana.
4. Kuwa na malengo ya muda mrefu, kama mambo ya ujenzi unaozingatia unyeti wa eneo na matukio kama haya.
5. etc
 
Kiongozi, naona umekata tamaa kabisa. Vipo vitu vingi tu tunavyoweza kufanya.

1. Ku-elianate maeneno ambayo ni hazardous.
2. Kutoa elimu kwa wakazi jinsi ya nini kifanyike inapotokea hali kama hiyo.
3. Kuwa na timu za ukoaji pindi tukio linapotokea ili kuokoa maisha na mali inapowezekana.
4. Kuwa na malengo ya muda mrefu, kama mambo ya ujenzi unaozingatia unyeti wa eneo na matukio kama haya.
5. etc

Asante Mkuu kwa Ilimu yako iliyotukuka.!!!!!
 
The quakes we are witnessing might be a sign of "THE BIG ONE" to come!!
 
Back
Top Bottom