Magereza yawatimua watatu kwa ufisadi na ujangiri...

Magereza yawatimua watatu kwa ufisadi na ujangiri...

n00b

Platinum Member
Joined
Apr 10, 2008
Posts
1,030
Reaction score
2,738
Taarifa kwa vyombo vya habari toka kwa Kamishna Jenerali wa Magereza, JOHN CASMIR MINJA

attachment.php
 

Attachments

  • Confidential.jpg
    Confidential.jpg
    93.7 KB · Views: 1,068
Wote wataachiwa baada ya muda si mrefu. Kesi itapelekwa mahakamani na wote watazuiliwa kuongelea kesi iliyoko mahakamani na huo utakuwa mwisho wake. Hii ni kwa mujibu wa historia ya mambo kama haya kwenye nchi yetu
 
At least huyu mkuu wa jeshi la magereza ameonyesha japo uwajibikaji hata kama mwisho wa siku kesi zinaweza zikaishia kaputi. But sisi wananchi angalau tunakuwa na imani na jeshi letu pale tunapoona japo hatua zinachukuliwa.

Ila huyu mtu anayeitwa Mwema anaonekana kuwa ni mwema kweli kweli kwa majambazi, na ni muuaji wa kutisha wa raia wema.

Wakati mkuu wa jeshi la magereza amewafukuza kazi wahalifu na kumshusha cheo mkuu wa gereza kutokana na uzembe uliopelekea askari walio chini ya usimamizi wake kuvunja sheria za nchi, kamanda Mwema alimpandisha cheo kamuhanda baada ya askari walio chini ya usimamizi wake kuua kwa makusudi.

Ni bahati mbaya kubwa sana nchi yetu kuwa chini ya utawala wa watu wa hovyo kama akina Mwema.
 
Hongera sana sana!
John C. Minja amenifariji katikati ya safari ya kupambana na dhuluma.
Nampongeza huyu ni kiongozi makini sana na hataki mchezo katika jeshi la Magereza. Wote tungekuwa wazalendo kama huyu kweli nchi ingeendelea. Sio kama upuuzi wa Jeshi la polisi chini ya Mwema, Polisi wanaua, wanasafirisha bangi, meno ya tembo lakini hadi leo hawajafukuzwa kazi hata kusimamishwa basi hakuna.
Hongera sana Jenerali Minja. Tupo pamoja.

Ila siku nyingine piga na nembo ya Jeshi ili kujiridhisha kuwa ni taarifa yake
 
Kesi zinazowahusu watu wa chini huwa zinatolewa maamuzi mara moja lakini skendo kama hizi zikiwakumba wakubwa ni longolongo tuuuu hadi wananchi wanasahau na wao wanaendelea kula kuku, hongera mkuu wa magareza kwa kuchukua hatua immediately sio kama policcm wao wangeanza longolongo kama za wauza bangi mwishowe tunaambiwa watuhumiwa wametoroka chini ya ulinzi wa polisi, ujinga mtupu.
 
Helo mleta taarifa, mbona taarifa haijachanganua vizuri kuwa hizo nyara ni zipi na zilichukuliwa wapi, Thamani yake n.k?
Kama una taarifa zaidi hebu tuwekee.
 
Hongera sana sana!
John C. Minja amenifariji katikati ya safari ya kupambana na dhuluma.
Nampongeza huyu ni kiongozi makini sana na hataki mchezo katika jeshi la Magereza. Wote tungekuwa wazalendo kama huyu kweli nchi ingeendelea. Sio kama upuuzi wa Jeshi la polisi chini ya Mwema, Polisi wanaua, wanasafirisha bangi, meno ya tembo lakini hadi leo hawajafukuzwa kazi hata kusimamishwa basi hakuna.
Hongera sana Jenerali Minja. Tupo pamoja.

Ila siku nyingine piga na nembo ya Jeshi ili kujiridhisha kuwa ni taarifa yake

Sasa unampongeza kwa lipi hasa? jeshi limeoza askari wanatumia rasilimali za jeshi kufanya uhalifu wewe unasifia kwa kwa sababu tu kawasimamisha kazi! kulikuwa na option nyingine?

Huu Uchaga na Uchadema wenu unawapofusha sana
 
Walitakiwa wabinywe p... mpaka waseme nani aliwatuma!
 
Hongera sana sana!
John C. Minja amenifariji katikati ya safari ya kupambana na dhuluma.
Nampongeza huyu ni kiongozi makini sana na hataki mchezo katika jeshi la Magereza. Wote tungekuwa wazalendo kama huyu kweli nchi ingeendelea. Sio kama upuuzi wa Jeshi la polisi chini ya Mwema, Polisi wanaua, wanasafirisha bangi, meno ya tembo lakini hadi leo hawajafukuzwa kazi hata kusimamishwa basi hakuna.
Hongera sana Jenerali Minja. Tupo pamoja.

Ila siku nyingine piga na nembo ya Jeshi ili kujiridhisha kuwa ni taarifa yake

Huyo kamanda jina limekaa ki M4C.
 
Hongera Jeshi la magereza ila mumeniacha midomo wazi kutotumia nembo ya Jeshi kwenye barua yenu. Why
 
Back
Top Bottom