Magazeti ya namna hii ni hatari kwa maendeleo ya Taifa letu.

Zero Hours

JF-Expert Member
Apr 1, 2011
12,970
2,000
Nimeshangazwa na hili gazeti la Jambo leo. Yani serious issue ya uchumi wa taifa letu hili gazetu linatumia nguvu nying kupotosha Jamii.

Jana IMF ilitoa onyo kwa serikali ya Tanzania ikisisitiza kuwa uchumi unaelekea kubaya. Sasa hawa eti wanasifia.
ff19efd0cce721db0620568c49544df1.jpg

Wanadai eti serikali iachilie pesa.serikali Itaruhusuje pesa wakati imefilisika inaangaika kutafta mikopo?
 

Rich Pol

JF-Expert Member
Oct 11, 2013
7,866
2,000
Nimeshangazwa na hili gazeti la Jambo leo. Yani serious issue ya uchumi wa taifa letu hili gazetu linatumia nguvu nying kupotosha Jamii.

Jana IMF ilitoa onyo kwa serikali ya Tanzania ikisisitiza kuwa uchumi unaelekea kubaya. Sasa hawa eti wanasifia.
ff19efd0cce721db0620568c49544df1.jpg

Wanadai eti serikali iachilie pesa.serikali Itaruhusuje pesa wakati imefilisika inaangaika kutafta mikopo?
Uchumi wako kuyumba na maisha yako magumu siyo kigezo cha uchumi wa nchi kuyumba, nakushauri upambane na maisha fanya kazi maisha yaende mission town kama wewe ukiendekeza utakufa na njaa.
 

JokaKuu

Platinum Member
Jul 31, 2006
23,872
2,000
..kweli ripoti imesema uchumi unakua.

..lakini ukuaji huo unachangiwa na sekta za madini, mawasiliano, ...sekta ambazo ushiriki wa wananchi wa kawaida ni mdogo.

..kwa uelewa wangu gazeti limeeleza ukweli. Pia ripoti haijaeleza jambo lolote jipya kuhusu hali ya uchumi waTz na changamoto zinazowakabili wananchi.
 

Zero Hours

JF-Expert Member
Apr 1, 2011
12,970
2,000
Uchumi wako kuyumba na maisha yako magumu siyo kigezo cha uchumi wa nchi kuyumba, nakushauri upambane na maisha fanya kazi maisha yaende mission town kama wewe ukiendekeza utakufa na njaa.
Aliyesema hali ya uchumi mbya ni mimi au IMF. Nyie si kipind kile IMF inatoa taarifa uchumi unakuwa mkawa mnashangilia. Leo kuipa worning serkal ndyo mmekuwa mbogo.
 

Zero Hours

JF-Expert Member
Apr 1, 2011
12,970
2,000
..kweli ripoti imesema uchumi unakua.

..lakini ukuaji huo unachangiwa na sekta za madini, mawasiliano, ...sekta ambazo ushiriki wa wananchi wa kawaida ni mdogo.

..kwa uelewa wangu gazeti limeeleza ukweli. Pia ripoti haijaeleza jambo lolote jipya kuhusu hali ya uchumi waTz na changamoto zinazowakabili wananchi.
Imf wanashindwa kupata data za mapato ya november na desember mpaka sasa. Ila repory ya mwisho ya uchumi ulikuwa chini ya 7%.
Nimeshangazwa na hili gazeti la Jambo leo. Yani serious issue ya uchumi wa taifa letu hili gazetu linatumia nguvu nying kupotosha Jamii.

Jana IMF ilitoa onyo kwa serikali ya Tanzania ikisisitiza kuwa uchumi unaelekea kubaya. Sasa hawa eti wanasifia.
ff19efd0cce721db0620568c49544df1.jpg

Wanadai eti serikali iachilie pesa.serikali Itaruhusuje pesa wakati imefilisika inaangaika kutafta mikopo?
 

Rich Pol

JF-Expert Member
Oct 11, 2013
7,866
2,000
Aliyesema hali ya uchumi mbya ni mimi au IMF. Nyie si kipind kile IMF inatoa taarifa uchumi unakuwa mkawa mnashangilia. Leo kuipa worning serkal ndyo mmekuwa mbogo.
Imeyumba umesikia mishahara hakuna serikalini? Huduma muhimu hakuna? Acheni chuki, kabla hujaikosoa nchi yako jifunze kitu kutoka nchi jirani ndiyo ulinganishe na hapa.
 

RESEARCHER 1

Member
Nov 30, 2016
16
45
Nadhani kaelewa unajua kitendo cha serikali kuzuia hela za ovyo mtaani za kulewa, kuonga, pembe za ndovu, madawa ya kulevya na kubaki hela halali za jasho wale waliozoea izo hela wakaaza kuhaa na maisha yao kuwa magumu na kutufanya watuvwote tuimbe huo wimbo fanyeni kz vya bure vinaua. Hapa kz tu
 

Zero Hours

JF-Expert Member
Apr 1, 2011
12,970
2,000
Nadhani kaelewa unajua kitendo cha serikali kuzuia hela za ovyo mtaani za kulewa, kuonga, pembe za ndovu, madawa ya kulevya na kubaki hela halali za jasho wale waliozoea izo hela wakaaza kuhaa na maisha yao kuwa magumu na kutufanya watuvwote tuimbe huo wimbo fanyeni kz vya bure vinaua. Hapa kz tu
Unamaanisha IMF inaishauri serikal iache watu waendelee kuiba?
 

mlogolaje

JF-Expert Member
Nov 10, 2016
1,493
2,000
Sasa wakuu mnabishana wenyewe kwa wenyewe au na IFM?hamna namba zao muwapigie
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom