Magari ya wanawake na makorokoro

Magari ya wanawake na makorokoro

Third Eye

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2012
Posts
373
Reaction score
210
Happy [HASHTAG]#NyerereDay[/HASHTAG] everyone,

Katika mastory town nimekutana na hii hoja 'Magari ya akina dada/wanawake huwa na makorokoro, vitu vingi vingi kama vile viatu pea nyingi nyingi (heels na mmasai havikosekani), mikoba, mitandio, pengine makabrasha ya kazi na vingine vingine vingi karibu wakati wote'.

Nakiri kua hakukuwa na utafiti wowote uliofanyika, ni moja ya vile vitu ambavyo watu wana observe tu. Je upi mtazamo wako katika hili? Unadhani kuna ukweli wowote? Kama ni kweli je unadhani ni kwanini?
 
Yaani unakuta bonge la dild... kwenye dashboard!!! mweh!
 
Yaani unakuta bonge la dild... kwenye dashboard!!! mweh!

OYA babu, dild ndio ile midoli ina umbo la DUSHE wanatumiaga wanawake kujipigia NYETO????

Hivi inakuaje mwanamke unapiga puli na hayo madildo wakat wanaume tuna maugwadu tumekaa mikoa yote wilaya zote....

[HASHTAG]#Chief[/HASHTAG] Eng
 
Magari yao ni kama vyumba vyao binafsi
ukipewa lift wewe shuka unapokwenda....uliyoyaona waachie wenyewe
 
Back
Top Bottom