Magari ya Kuuza maji

Magari ya Kuuza maji

jashmoe32

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2012
Posts
1,101
Reaction score
441
Samahani nlikua naomba msaada wa kufahamishwa kujua gharama ya maji yanayosambazwa na hayo magari like uwa ni ujazo gani na gharama yao ni shilllingi ngapi?

Naweza kupata msaada wa contact zao.

Nawasilisha
 
Samahani nlikua naomba msaada wa kufahamishwa kujua gharama ya maji yanayosambazwa na hayo magari like uwa ni ujazo gani na gharama yao ni shilllingi ngapi?

Naweza kupata msaada wa contact zao.

Nawasilisha

Mkuu inategemea na wewe unataka maji kiasi gani na maji kwa ajili ya nini, mimi nina truck ndogo inabeba lita 3,000. bei ni Sh 50,000 kwa maji ya kunywa ya bomba. Ukitaka kwa staili ya tenda (daily service tunaweza ongea nikupe punguzo)
 
Back
Top Bottom