Miss Natafuta
JF-Expert Member
- Sep 16, 2015
- 28,122
- 52,877
siwezi kupanda daladala mia kwa siku bwana sasa hivi ni mwendo wa kutafuta mwanaume mwenye gari tuGari sina lakini nitakutafuta....
siwezi kupanda daladala mia kwa siku bwana sasa hivi ni mwendo wa kutafuta mwanaume mwenye gari tuGari sina lakini nitakutafuta....
siwezi kupanda daladala mia kwa siku bwana sasa hivi ni mwendo wa kutafuta mwanaume mwenye gari tu
kwa ubavu upi ulio nao.. acha tu nionekane nauza kama huna na mi hakipotutaacha kweli kupenda wanaume wenye magari?
Hiyo keyboard yako ya moto!?!?No kamavealivyosema magari ya mwenge mwisho makumbusho na magaro ya posts tandika na mbagala kuishia stesheni na mnazi mmoja Sumatra IPO kwa ajili ya kumkamua meananchi was kaeaida badala ya kuboresha usafiri wabunge wetuvwako busy na siasa
nimemkumbuka ule msemo kiongozi anashuriwa na mke wake usiku asubuhi anasema.... nadhani ndiyo viongozi wa sasaDuuuuuu hivi hii serkali kila kiongozi akiamka anakuja tu na tamko bila mipango?
hata ambulace poa tu bora nikuone kwenye usukaniUnataka gari lipi sasa....!!??
hata ambulace poa tu bora nikuone kwenye usukani
Mkuu mara ingine huwa tunawalaumu bure makundi ya waasi kama M23 kumbe wanakuwa na hoja nzitonimemkumbuka ule msemo kiongozi anashuriwa na mke wake usiku asubuhi anasema.... nadhani ndiyo viongozi wa sasa