Nimelisikia ili tangazo la SUMATRA kwenye redio kwamba magari yote ya abiria yanayotoka Bagamoyo yataishia Tegeta Nyuki, hayatofika Mwenge wala Makumbusho. Yale ya kutoka Mbezi yataishia Kimara hayatofika mjini kwa maana hiyo unatakiwa upande gari lingine ukifika Tegeta Nyuki au Kimara.
Ninachojiuliza, inakuwaje SUMATRA wanatoa utaratibu huu bila kutoa viwango vipya vya nauli? Kwa mfano ukitoka Bagamoyo unalipa 2,200 mpaka mjini. Je nauli itabaki hiyo hiyo mpaka Tegeta Nyuki halafu upande gari nyingine ulipie 500 mpaka makumbusho?
Hawaoni kama wanawaongezea gharama za maisha wananchi wa kawaida?