Magamba angalieni hapa ndo mtajua nani mshindi Igunga!


Adolph

Adolph

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2010
Messages
889
Likes
60
Points
45
Adolph

Adolph

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2010
889 60 45
[h=6]Habari wanajamvi...uchaguzi umekwisha huko Igunga na gharama zilizotumika zimefahamika..kwa kifupi ni kwamba CCM ilitumia 3biln, CHADEMA 400Mln na CUF 150Mln...CCM wamepata kura 26,484, CHADEMA kura 23,286, CUF kura 2,104....kwa hesabu za haraka ni CCM-3,000,000,000/26,484=113,275/=
CDM-400,000,000/23,286=17177/=
CUF-150,000,000/2,104=71,292/=
hivyo basi
CCM imegarimikia kura moja kwa tsh 113,275/=
CDM imegarimikia kura moja kwa tsh 17,177/=
CUF imegarimikia kura moja kwa tsh 71,292/=

kwa mtazamo wangu hapo chadema ndo washindi...ni mawazo tu......
[/h]source:Nipashe,Tanzania Daima na Mtanzania
 
Mama Stan

Mama Stan

Senior Member
Joined
Apr 17, 2010
Messages
100
Likes
54
Points
45
Mama Stan

Mama Stan

Senior Member
Joined Apr 17, 2010
100 54 45
Aiseee! Very interesting. ... Nitarudi tena.
 
MPAMBANAJI.COM

MPAMBANAJI.COM

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2011
Messages
713
Likes
170
Points
60
MPAMBANAJI.COM

MPAMBANAJI.COM

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2011
713 170 60
wABII NA WABABU JAMAN PUMZIKENI SIASA, WAACHIENI HAO CDM UONGOZI. TUTAWAPOKEA WAJUKUU NA WATOTO WENU BILA SHIDA. MF. J.MAKAMBA NA RIDIWANI

HAMIENI CDM MAPEMA. USHIRIKIANO NI MUHIMU VIJANA WENZANGU
 
MPAMBANAJI.COM

MPAMBANAJI.COM

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2011
Messages
713
Likes
170
Points
60
MPAMBANAJI.COM

MPAMBANAJI.COM

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2011
713 170 60
Ccm ni janga la taifa
 
THINKINGBEING

THINKINGBEING

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2010
Messages
2,756
Likes
877
Points
280
THINKINGBEING

THINKINGBEING

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2010
2,756 877 280
Kama hiyo ni igunga tu sipati picha kwenye uchaguzi mkuu ccm walitumia kiasi gani.
CCM must die.
 
M

Mapujds

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2011
Messages
1,291
Likes
3
Points
135
M

Mapujds

JF-Expert Member
Joined May 12, 2011
1,291 3 135
Kodi zetu zinatafunwa.wamemaliza na kuondoka but shida ya maji itaendelea.
 
Daffi

Daffi

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2011
Messages
3,813
Likes
187
Points
160
Daffi

Daffi

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2011
3,813 187 160
Tanzania bila CCM inawezekana kabisa!!!!!!
 
L

LATTICE BOND

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2011
Messages
219
Likes
0
Points
0
L

LATTICE BOND

JF-Expert Member
Joined May 30, 2011
219 0 0
I truly like your analysis!! its very realistic!!
Habari wanajamvi...uchaguzi umekwisha huko Igunga na gharama zilizotumika zimefahamika..kwa kifupi ni kwamba CCM ilitumia 3biln, CHADEMA 400Mln na CUF 150Mln...CCM wamepata kura 26,484, CHADEMA kura 23,286, CUF kura 2,104....kwa hesabu za haraka ni CCM-3,000,000,000/26,484=113,275/=
CDM-400,000,000/23,286=17177/=
CUF-150,000,000/2,104=71,292/=
hivyo basi
CCM imegarimikia kura moja kwa tsh 113,275/=
CDM imegarimikia kura moja kwa tsh 17,177/=
CUF imegarimikia kura moja kwa tsh 71,292/=

kwa mtazamo wangu hapo chadema ndo washindi...ni mawazo tu......


source:Nipashe,Tanzania Daima na Mtanzania
 
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2011
Messages
16,012
Likes
3,779
Points
280
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2011
16,012 3,779 280
Ni bora wangeitumia pesa hii kupeleka maji Igunga alafu wakapumzika bila kugombea nahisi wangeacha heshima sana
 
M

mwacheni77

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
764
Likes
69
Points
45
M

mwacheni77

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
764 69 45
Ni bora wangeitumia pesa hii kupeleka maji Igunga alafu wakapumzika bila kugombea nahisi wangeacha heshima sana
kaka umenena vema hata madaraja walioahidiwa na makufuli yangekuwa kwenye hatua ya awali
 
Nyakageni

Nyakageni

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2011
Messages
14,095
Likes
1,424
Points
280
Nyakageni

Nyakageni

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2011
14,095 1,424 280
You are a truly great thinker! Kudos
 
NewDawnTz

NewDawnTz

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
1,675
Likes
6
Points
0
NewDawnTz

NewDawnTz

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2010
1,675 6 0
Without any doubt you are a statistical analyst..............umenifanya niduwae na kufurahi mkuu
 
Mbugi

Mbugi

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2011
Messages
1,492
Likes
102
Points
160
Mbugi

Mbugi

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2011
1,492 102 160
habari wanajamvi...uchaguzi umekwisha huko igunga na gharama zilizotumika zimefahamika..kwa kifupi ni kwamba ccm ilitumia 3biln, chadema 400mln na cuf 150mln...ccm wamepata kura 26,484, chadema kura 23,286, cuf kura 2,104....kwa hesabu za haraka ni ccm-3,000,000,000/26,484=113,275/=
cdm-400,000,000/23,286=17177/=
cuf-150,000,000/2,104=71,292/=
hivyo basi
ccm imegarimikia kura moja kwa tsh 113,275/=
cdm imegarimikia kura moja kwa tsh 17,177/=
cuf imegarimikia kura moja kwa tsh 71,292/=

kwa mtazamo wangu hapo chadema ndo washindi...ni mawazo tu......


source:nipashe,tanzania daima na mtanzania
mkuu upo sawa kabisa ila tupatie chanzo cha hizo data zako (au ni za kufikirika tu?)
 
M

mmaroroi

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2008
Messages
2,534
Likes
26
Points
135
M

mmaroroi

JF-Expert Member
Joined May 8, 2008
2,534 26 135
Safi sana kijana endelea na umakini huo, ukombozi upo karibu.
 
msadapadasi

msadapadasi

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2011
Messages
504
Likes
9
Points
35
msadapadasi

msadapadasi

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2011
504 9 35
duh... nimeipenda hiyo, bonge la tathmini... ngoja niendelee kukaa hapahapa maana mahali hapa nimepapenda (kivulini...)
 
Adolph

Adolph

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2010
Messages
889
Likes
60
Points
45
Adolph

Adolph

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2010
889 60 45
wewe una akili mingi sana, maana unatakiwa ukipata data zifanyie kazi ndio zinakuwa na maana
thanks kaka...wao wakilala sisi inabidi tuamke...ila magamba hawapendi kuambiwa ukweli
 

Forum statistics

Threads 1,213,495
Members 462,160
Posts 28,480,027