Magaidi washambulia bunge la Iran

Magaidi washambulia bunge la Iran

Sasa haya mambo ya kuweka chumvi eti Bunge linawaka moto mlitaka kumaanisha nini? Kwa nini tukio la Iran lipate publicity kubwa wakati hatujui wahusika ni akina nani, je, ni wanajeshi wenye bifu na viongozi/utawala wao au ni magaidi, this is an isolated incident - mbona Uingereza imeshambuliwa mara tatu ndani ya miezi miwili, Ujerumani mara nne, Marekani kwenyewe na Ufaransa ndiyo usiseme why pick on IRAN?
 
Kuna tetesi kuwa magaidi wameshambulia bunge la Iran na Haram ya Imam Khomeini
Moto umewaka.
---------------------

The Tasnim news agency is reporting that seven people have now died in the attack on the Iranian Parliament.

The Fars and Mehr news agencies are reporting on their feeds: “A person entered Iranian parliament today and started shooting at the guards. He shot one of the guards in the leg and ran away."

Iranian state TV has reported that there were four attackers in parliament with one person killed and eight people injured.

The situation is still ongoing, according to the broadcaster.
--------------

Habari zaidi..

Watu wawili akiwemo afisa wa usalama wameripotiwa kuuawa huku watu wengine wanane wakijeruhiwa baada ya watu waliojizatiti kwa silaha kushambulia majengo ya Bunge la Iran na Haram ya Imam Khomeini MA, katika mji mkuu Tehran.

Kwa mujibu wa shirika la habari la Tasnim, watu wanne waliokuwa wamejizatiti kwa bunduki za AK47 na bunduki moja ndogo wamefyatua risasi ovyo wakilenga walinzi wa Majilisi ya Ushauri ya Kiislamu (Bunge la Iran) ambapo mlinzi mmoja ameuawa na wengine kadhaa wamejeruhiwa.

Hata hivyo shirika la habari la ISNA limenukuu mbunge mmoja wa Tehran, Elias Hazrati akisema kuwa hali hiyo imedhibitiwa na mvamizi mmoja ametiwa mbaroni.

Wakati huohuo, shirika la habari la Fars limeripoti kuwa, mtu mmoja ameuawa na wengine kadhaa wamejeruhiwa baada ya watu watatu waliobeba silaha kuvamia Haram ya Imam Khomeini MA, viungani mwa Tehran. Mmoja wa wavamizi hao ameuawa na maafisa usalama, mwingine ambaye anasemekana kuwa mwanamke amejiripua huku wa tatu akijeruhiwa na kukamatwa na vyombo vya usalama.

Duru za kiusalama zimeripoti kuwa, fulana lililosheheni mada za miripuko la wavamizi hao katika Haram ya Imam Khomeini MA limepatikana na kuharibiwa.
 
twelve people killed in iran after ISIL attack meanwhile Turkey imesema iko tayari kuisaidia Qatar upungufu wa chakula uliojitokeza baada ya Qatar kuwekewa vikwazo na majirani zake, safi saana Turkey
 
Iran sponsor wa terrorists imemrudia mwenyewe.. Haaaaa muosha huoshwa, alijua ugaidi mtamu kwa wengine sasa zamu yake..
Hao wahuni wametumwa na USA, Israel , kupitia kibaraka wao Saudi Arabia haya mambo huwezi ya jua maana umelogwa na wa Israel!!!
 
IMG_1507.GIF
Na ISIS kwa hili watarudi tena kuipiga Iran, Iran imefadhili sana hawa ISIS sasa imewarudi..
Wananiudhi sana walivyo litumia hilo jina vibaya! Eti kifupi, dadeki!
ISIS NI GODDESS OF 10000 names!
 
tukio la kwanza ndani ya miaka 25 kutokea IRAN. Nadhan Iran ina the best and the most Dangerous intelligence agency in the world kwasababu tayar gaidi mmoja aliehusika moja kwa moja alikamatwa ndani ya lisaa limoja.
 
Hivi hawa ISIS wamefunga ramadhani kweli? mbona ni makatili sana khaa!
 
Hamna magaidi hapa fitna tu za Wamarekani, wanawatumia vijana kuwapa mafunzo, fedha na silaha ili ku'destabilize nchi za kiarabu.
 
Mbona Mimi na wasiwasi ISIS Inadhaminiwa na US pamoja na imirat na sio qatar
 
Hao wahuni wametumwa na USA, Israel , kupitia kibaraka wao Saudi Arabia haya mambo huwezi ya jua maana umelogwa na wa Israel!!!
Wenge la Israel linawaendesha sana, inaelekea hata siku ukigongewa mke wako utasema ni Mossad ndo wahusika
 
Back
Top Bottom