This is totally psychological masturbation.Israel imeonyesha udhaifu wake wa kupambana na hamas yaani hamasi ingekuwa na uwezo wa kijeshi kama Kenya au Uganda Israel ingepigika vibaya mno
Isarel wakishusha kipondo utasikia WANAWAKE WAZEE NA WATOTO. Wakati magaidi yamejificha katikati yao na hayana sare za jeshi.gaza yenyewe sasa ni 365 square kilometers, lakini HAMAS bado intact
Wajinga sana hao jamaaHakuna watu waoga kama hao magaidi wa Hamas, wao kazi ni kujificha tu kwa wanawake na watoto na kamwe hawawezi kuvaa sare kwa sababu wanajua wakifanya hivyo ndio kiama chao.
Muulize hata kama amepitia mgamboUnajua maana ya nguvu za kijesh mkuu au unafikir ni kunyanyua vyuma
Unaongea maneno magumu sana kwake huyu hawezi kuelewa.Imeoneshaje udhaifu wakati anaopigana nao ni magaidi!
Magaidi wanapigana huku wakijificha kwa raia wakati huo Israel wapo kwa kombati kwa hiyo inamuwia vugumu kutekeleza azma yake na Israel anapokuwa anapigana na kombati maana yake yeye anakuwa ni Soft target na kumbuka vita na magaidi ni ngumu mno tofautisha na jeshi kwa jeshi
Na hakuna kitu kilimkera Netanyau kama hawa magaidi kuvaa full kombati wakati wa makabidhiano ya mateka,pale waliwaonyesha walimwengu kuwa wao bado wapo na wanaendelea na mapambano kwa hiyo sasaivi watulie fagio likipita kwa mara ya pili hapo Gaza hakuna tena watu wanao poteza muda wao kuwahurumiaIsarel wakishusha kipondo utasikia WANAWAKE WAZEE NA WATOTO. Wakati magaidi yamejificha katikati yao na hayana sare za jeshi.
IDF apigane na nani sasa kama sio hao wazee wanawake na watoto.
Kukabidhi mateka Hamas wanaenda full combat
Nitajie nchi yoyote duniani iliowahi kupambana na vikundi vya kigaidi kwa muda walau wa mwaka 1 na kikundi hicho kikashindwa vita. Just one group pleaseIsrael imeonyesha udhaifu wake wa kupambana na hamas yaani hamasi ingekuwa na uwezo wa kijeshi kama Kenya au Uganda Israel ingepigika vibaya mno
Mshauri Ruto atume askari wenye kombati kuwasaidia Hamas ndio utajua uwezo wa IDFIsrael imeonyesha udhaifu wake wa kupambana na hamas yaani hamasi ingekuwa na uwezo wa kijeshi kama Kenya au Uganda Israel ingepigika vibaya mno
Kamanda wa kitengo cha upelelezi cha Golani cha Israeli anazungumza na askari wake wakati wanaunga Rafah!!! "Kila mtu unayekutana naye ni adui. Ukiona sura, muwashe moto, mwangamize, na usonge mbele. Acha kuhurumia magaidi!!!
View: https://x.com/suppressednws/status/1908133211533697192?s=61
Kwani mapambano yalitakiwa yaishe baada ya muda gani?Israel imeonyesha udhaifu wake wa kupambana na hamas yaani hamasi ingekuwa na uwezo wa kijeshi kama Kenya au Uganda Israel ingepigika vibaya mno