Mafuta ya petrol yahadimika kwenye vituo vya BP, Engine.. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mafuta ya petrol yahadimika kwenye vituo vya BP, Engine..

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Logician, Oct 25, 2011.

  1. L

    Logician Senior Member

    #1
    Oct 25, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 175
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Nimepita petrol stations za BP (Mwenge), Bp (Mikocheni), Engine (Mikocheni), Total (Morrocco), BP (Upanga), Orx (Posta), Total (Akiba), BP (Fire) kote hakuna mafuta ya petrol. Imebidi nipaki gari maeneo ya vijana. Je kuna mtu anaweza niambia wapi naweza pata mafuta? Vipi EWURA wanajua kama BP, Engine.... wana uhaba wa mafuta ya petrol?


    Msaada tafadhali.
     
  2. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #2
    Oct 25, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,548
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 160
    Sirikali haina pesa za kutosha kulipa mishahara inabidi ku-create artificial demand ili watu wanunue kwa wingi na sirikali ikusanye kodi kupata mshiko wa kulipa wafanyakazi mwezi huu.Poleni wabongo.
     
  3. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #3
    Oct 25, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,780
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 160
    Kuanguka kwa TZS kutatuletea matatizo makubwa - Serikali nyingi ZIMEPINDULIWA kutokana na MFUMUKO WA BEI!
     
  4. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #4
    Oct 25, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,427
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Wanadai tatizo sio wao ila ni uchakavu wa magari yetu.........matanki ya magari yametoboka hivyo petroli nyingi hupotea
     
  5. V

    Vonix JF-Expert Member

    #5
    Oct 25, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 1,778
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Ni kweli jana Bp haikuwa na mafuta ya petrol kabisa lakini leo 25.10.2011 yapo vituo vyake vimenunua.
     
  6. Aza

    Aza JF-Expert Member

    #6
    Oct 25, 2011
    Joined: Feb 23, 2010
    Messages: 1,673
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    yani hapa nimeshaongea maneno yote huu ufedhuli wa hii serikali LEGELEGE ya ccm
    hakuna mafuta ata apa na gari kesho napaki...
    ila hawa watu wanaotutawala?hivi wametoa sababu yoyote?je waandishi wa habari kazi yao nini?na marehemu ewura hakuona hili tatizo/hawakujua uhaba huu utatufika na wamekaa ofisini tu awa makima?
     
  7. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #7
    Oct 25, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,830
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    nimekwenda fasta big bon sinza nimeweka wese la kutosha ss nasikilizia kesho itakuwaje. hii serikali isiyo na uwezo ya CCM ituachie nchi yetu sasa.
     
  8. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #8
    Oct 25, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 2,044
    Likes Received: 399
    Trophy Points: 180
    Yaloikumba Libya Yako Karibu Sana, Kila siku tatizo jipya. Toka huu mwaka uanze hakuna siku sijasikia au kushuhudia ulegelege wa siri-kali hii
     
  9. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #9
    Oct 25, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,379
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hapo umenunua nusu petrol nusu kerosene ha ha ha ha!!! ujanja siyo kuwahi
     
  10. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #10
    Oct 26, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 17,330
    Likes Received: 3,589
    Trophy Points: 280
    Kuna vituo vingine vya mafuta bora tu nipaki gari yangu nipande daladala.
     
Loading...