Mafuta ya gari kwa punda


Pawaga

Pawaga

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2011
Messages
1,330
Likes
756
Points
280
Pawaga

Pawaga

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2011
1,330 756 280
Jamaa mmoja alikuwa anaendesha mkokoteni wa punda,siku moja alimuuliza rafik yake,kwanin magari yanaenda mbio sana kuliko mkokoten?,. Alijibu kwa kuwa magar yanatumia mafuta. Siku ya 2 jamaa akaenda shell na punda wake akamnyanyua mkia punda,akasema atiwe lita 5 za petrol. Petrol ilimuwasha punda matakon akatoka mbio jamaa akamfukuza kidogo kisha akarud akavua suruali na kuinama akamwambia muuza mafuta amtie lita 10 haraka amfukuzie punda wake. Unajua nini kilitokea?,we acha tu ntarud kesho.
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,107
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,107 280
huh.................
 
MVAA GWANDA

MVAA GWANDA

Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
37
Likes
0
Points
0
MVAA GWANDA

MVAA GWANDA

Member
Joined Nov 12, 2010
37 0 0
Duh, nahisi ailitimua mbio na kumzidi spidi punda wake!
 
NG'ADA

NG'ADA

Senior Member
Joined
Sep 2, 2011
Messages
153
Likes
0
Points
0
NG'ADA

NG'ADA

Senior Member
Joined Sep 2, 2011
153 0 0
kwa sababu yy aliwekewa lita 10 basi speed yake itakua kubwa sana...tehe!!
 
O

omari msuya

Member
Joined
Sep 7, 2011
Messages
10
Likes
0
Points
0
O

omari msuya

Member
Joined Sep 7, 2011
10 0 0
jamaa atakuwa alitoka nduk zaid ya punda.du du
 
Washawasha

Washawasha

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
9,650
Likes
1,156
Points
280
Washawasha

Washawasha

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
9,650 1,156 280
dah! kweli noma
 
The Emils

The Emils

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
570
Likes
1
Points
35
Age
35
The Emils

The Emils

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2011
570 1 35
staili gani tena hizi punda igunga???au pia wanatumia petroli??
 
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2011
Messages
11,498
Likes
21
Points
0
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2011
11,498 21 0
kwahiyo jamaa wa suti5 atiwe nini apunguze ukimya
 
Jaguar

Jaguar

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2011
Messages
3,413
Likes
31
Points
145
Jaguar

Jaguar

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2011
3,413 31 145
Jamaa mmoja alikuwa anaendesha mkokoteni wa punda,siku moja alimuuliza rafik yake,kwanin magari yanaenda mbio sana kuliko mkokoten?,. Alijibu kwa kuwa magar yanatumia mafuta. Siku ya 2 jamaa akaenda shell na punda wake akamnyanyua mkia punda,akasema atiwe lita 5 za petrol. Petrol ilimuwasha punda matakon akatoka mbio jamaa akamfukuza kidogo kisha akarud akavua suruali na kuinama akamwambia muuza mafuta amtie lita 10 haraka amfukuzie punda wake. Unajua nini kilitokea?,we acha tu ntarud kesho.
<br />
<br />
 
Jaguar

Jaguar

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2011
Messages
3,413
Likes
31
Points
145
Jaguar

Jaguar

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2011
3,413 31 145
Jamaa mmoja alikuwa anaendesha mkokoteni wa punda,siku moja alimuuliza rafik yake,kwanin magari yanaenda mbio sana kuliko mkokoten?,. Alijibu kwa kuwa magar yanatumia mafuta. Siku ya 2 jamaa akaenda shell na punda wake akamnyanyua mkia punda,akasema atiwe lita 5 za petrol. Petrol ilimuwasha punda matakon akatoka mbio jamaa akamfukuza kidogo kisha akarud akavua suruali na kuinama akamwambia muuza mafuta amtie lita 10 haraka amfukuzie punda wake. Unajua nini kilitokea?,we acha tu ntarud kesho.
<br />
<br />
Kuanzia siku hiyo akawa shoga!
 
driller

driller

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2011
Messages
1,119
Likes
22
Points
135
driller

driller

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2011
1,119 22 135
aaah hiyo nimeipenda...! unajua nini kilitokea..!? jamaa alicheki akaona haendi kasi basi akaamua kujaribu kupasha moto makalio...! asee jamaa alipaa..!
 
sakapal

sakapal

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
1,818
Likes
39
Points
145
sakapal

sakapal

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
1,818 39 145
tehete uuuuwiiii cna mbavu cpati picha mwisho wa muvi ulikuwaje very funy by the way
 
J

Jose Aladin

Member
Joined
Sep 8, 2011
Messages
8
Likes
0
Points
3
J

Jose Aladin

Member
Joined Sep 8, 2011
8 0 3
staili gani tena hizi punda igunga???au pia wanatumia petroli??
<br />
<br />
wale walikua wanaenda polepole, itakua hawakuwekwa petroli. Wawekwe petroli, mkuu aweze kufika maeneo mengi zaidi kwa muda mfupi.......
 

Forum statistics

Threads 1,214,284
Members 462,650
Posts 28,507,623