Mafuru: Serikali ndio inayoua taasisi na mashirika ya umma

Mafuru: Serikali ndio inayoua taasisi na mashirika ya umma

mafuru..jpg

Msajili wa Hazina, Lawrence Mafuru amesema mauaji wa taasisi za umma ni Serikali yenyewe kwa kutolipa madeni yanayotokana na huduma wanazopatiwa.

Mafuru amesema hayo wakati Kamati ya Bunge ya Hesabu za Serikali (PAC) ilipokutana na mamlaka ya majisafi na usafi wa mazingira dodoma (Duwasa) katika ukumbi wa Pius Msekwa mjini hapa.

"Taasisi na mashirika ya umma yanakufa kutokana na kuidai Serikali madeni makubwa ambayo hayalipwi "alisema Mafuru.

Chanzo: Mwananchi
Kama yeye ndio msajili wa hazina analalamika nani achukue hatua? huyu jamaa hatufai tayari wakutoa tu,
 
Kama yeye ndio msajili wa hazina analalamika nani achukue hatua? huyu jamaa hatufai tayari wakutoa tu,
Serikali kulalama... Wananchi kulalamika
 
kipindi napiga mishe pale tume ya uchaguzi bohari, tanesco walikuja kukata umeme sababu ya tume kutolipia huduma kwa muda mrefu sana, jamaa wakakata bana, sijui ilipigwa simu toka wapi! fast wakaunga!! tulikasirika mno make tulijua hamna umeme sasa ni bata tu
 
sasa seriksli si ilipe madeni yake! sio kudai kodi wafanyabiashara halafu yenyeye kutaka huduma bure toka mashirika na taasisi zake. kama hela iko wakubwa wakamatwe kwa kutolipa na waseme hiyo hela ya kulipa umeme maji mawasiliano etc inakwenda wapi kama wao sio wezi.
kmbwembwe kama ofisi haipewi pesa itoe wapi za kulipa hayo madeni?
 
Huyu hajui kama nchi hii anaruhusiwa kukosoa ni mfalme peke yake,ngoja hatua zinazofata kwake atajutia kauli yake hiyo
 
Taasisi nyingi za serikali zinadaiana.
Unakuta TBC inadai mashirika kadhaa ya serikali from running their adverts alafu wanategemea iwe profitable.
Mara wizara na taasisi chungu nzima hazijalipa bill zao za umeme au maji for years.
laa luse tanesko wamekuja kuchukua umeme wao wanadai ofisi yangu 25m.
 
Yaani nimecheka kwa kweli hayo yenyewe ya DART hajarusha hapo pua yake itakuwa NDEGE
 
kipindi napiga mishe pale tume ya uchaguzi bohari, tanesco walikuja kukata umeme sababu ya tume kutolipia huduma kwa muda mrefu sana, jamaa wakakata bana, sijui ilipigwa simu toka wapi! fast wakaunga!! tulikasirika mno make tulijua hamna umeme sasa ni bata tu
Nikiskia mtu wa tume ya uchaguzi kama wewe roho yangu inachafuka ghafla..
 
mafuru..jpg

Msajili wa Hazina, Lawrence Mafuru amesema mauaji wa taasisi za umma ni Serikali yenyewe kwa kutolipa madeni yanayotokana na huduma wanazopatiwa.

Mafuru amesema hayo wakati Kamati ya Bunge ya Hesabu za Serikali (PAC) ilipokutana na mamlaka ya majisafi na usafi wa mazingira dodoma (Duwasa) katika ukumbi wa Pius Msekwa mjini hapa.

"Taasisi na mashirika ya umma yanakufa kutokana na kuidai Serikali madeni makubwa ambayo hayalipwi "alisema Mafuru.

Chanzo: Mwananchi
Sasa mkuu Mafuru UDA yenye rasilimali kibao inadaiwa nini na nani ?
 
Back
Top Bottom