Mafuriko Dar: barabara yafungwa eneo la Jangwani

Mafuriko Dar: barabara yafungwa eneo la Jangwani

Kurzweil

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2011
Posts
6,622
Reaction score
8,427
IMG_20190507_095306.jpg
IMG_20190507_095309.jpg


Hatua hii imechukuliwa kufuatia maji kujaa Mto Msimbazi hivyo kuhatarisha watumiaji wa vyombo vya usafiri na waenda kwa miguu

Huduma za mabasi ya BRT 'Mwendokasi' zimesitishwa kufuatia hali hiyo

Mabasi ya mwendokasi yataendelea kufanya safari zifuatazo

IMG_20190507_100723.jpg
 
uchumi unakuwa kwa kasi sana, tupo kwenye mstari sahihi
 
Tunapaswa kujifunza kuhusu aina ya usafiri unaopaswa kutumika jijini Dar es salaam, nadhani badala ya mabasi, ingetumika reli ambayo imeonyesha kuhimili na kutosheleza mahitaji soko, reli ina tumia eneo dogo, inabeba mzigo mkubwa.inatumia muda mdogo.
 
View attachment 1090272View attachment 1090274

Hatua hii imechukuliwa kufuatia maji kujaa Mto Msimbazi hivyo kuhatarisha watumiaji wa vyombo vya usafiri na waenda kwa miguu

Huduma za mabasi ya BRT 'Mwendokasi' zimesitishwa kufuatia hali hiyo

Mabasi ya mwendokasi yataendelea kufanya safari zifuatazo

View attachment 1090280
Nlipita hpo ilikuwa balaa na wabongo walivyowabishi hata wakiona Hali ya hewa syo nzuri kila mtu anataka kutoka na gari
Basi njiani ni tafrani

Ova
 
Walipiga hela pale coz daraja lilitakiwa lianzie Magomeni mapipa mpaka fire!
Duh wajengaji wale ilikuwa ni kampuni ya kijerumani. Kumbe na hao mabeberu ni wapigaji km wachina?
 
Hapo jangwani wakati mwingine tatizo si daraja. Sisi tunaokumbuka mara ya kwanza lilijengwa na UNICO na MECCO mara kadhaa walikuwa wanakarabati hilo eneo.

Lakini KAJIMA walipojenga hiyo bara bara maji yalikuwa siyo tatizo tena eneo hilo. Waokumbuka miaka ya mwishoni ya 70 na mwanzoni mwa miaka ya 80 magari wakati wa mafuriko yalikuwa yanazungukia Kinondoni na kupitia salender bridge na kuingia mjini.

Kinachoshindikana kufanyika ni kusafisha njia ya maji na kuondoa wanaozuia mkondo wa maji unaokwenda Baharini. Haya madaraja yaliyopo chini yake kuna uchafu mwingi umekwamba na mchanga umejaa kupita kiasi.

Mambo ya wanaume wenye tezi waachieni Madaktari washughulike nayo nyie shughulikieni matatizo ya miundombinu ya mji inayowahusu.
 
Hapo jangwani wakati mwingine tatizo si daraja. Sisi tunaokumbuka mara ya kwanza lilijengwa na UNICO na MECCO mara kadhaa walikuwa wanakarabati hilo eneo.

Lakini KAJIMA walipojenga hiyo bara bara maji yalikuwa siyo tatizo tena eneo hilo. Waokumbuka miaka ya mwishoni ya 70 na mwanzoni mwa miaka ya 80 magari wakati wa mafuriko yalikuwa yanazungukia Kinondoni na kupitia salender bridge na kuingia mjini.

Kinachoshindikana kufanyika ni kusafisha njia ya maji na kuondoa wanaozuia mkondo wa maji unaokwenda Baharini. Haya madaraja yaliyopo chini yake kuna uchafu mwingi umekwamba na mchanga umejaa kupita kiasi.

Mambo ya wanaume wenye tezi waachieni Madaktari washughulike nayo nyie shughulikieni matatizo ya miundombinu ya mji inayowahusu.
Hawezi kuacha tezi za wanaume mpaka wanaume wote wa Dar tuingizwe vidole ndiyo atafurahi
 
Back
Top Bottom