Mafuriko Dar: barabara yafungwa eneo la Jangwani

Mafuriko Dar: barabara yafungwa eneo la Jangwani

Tatizo ni mifuko ya plastiki inayoziba mitaro ya maji
 
MVUA INAONEKANA IMENYESHA AU INAENDELEA KUNYESHA MAENEO YA PUGU NA KISARAWE NDIO MAJI YAKE YAMEJAZA MTO MSIMBAZI, MAANA HAPA MJINI JUA LINAWAKA.
 
Hapo mkwajuni tu maji yalipita juu ya barabara

Ova
 
Hivi hatuna watu wenye weledi wakuweza kutatua hili tatizo? mbona tua wataalamu wengi sana nchi hii? ua ndio mpangilio wa maisha yetu ktk upande wa walio nacho na upande3 wasio nacho?
 
Period ..kila mwaka hali hii inajitokezq na UDART wanashindwa ku-operate huduma yao ya usafiri ...lakini hakuna solution yeyote ile inayo tafutwa ili kutibu hilo tatizo ..... hili taifa linaongozwa na viongozi ma-cabbage
 
Back
Top Bottom