Trippier
Member
- Aug 30, 2018
- 86
- 22
Ni PM namb ako nikutumie io chenjaAkikujibu nitag, mwenyewe nakatafuta
Ni PM namb ako nikutumie io chenjaAkikujibu nitag, mwenyewe nakatafuta
Itume humuNi PM namb ako nikutumie io chenja
843kj nachngwearUpo kikosi gan
Hvi mkataba si ndo upo ukingon mike843kj nachngwear
Bajeti ndogo mwezu ujao wanarud kitaanwakuu. polen na majukumu?
ivi op. magu ni nn kinaendelea, kuongeza mkataba au vp.? maana wanaishi kwa stress sana...
Kwani zile ajira za polisi hawakuombaduh wanarud kitaa bila ijira wazalendo?
walchukuliwa wachache. 841kj waliomba 200. wamechukuliwa 16Kwani zile ajira za polisi hawakuomba
Daah!! hii awamu ya 5 ni janga.walchukuliwa wachache. 841kj waliomba 200. wamechukuliwa 16
Hizo mpk tumalize mradi wetu wa barabara za njia sita toka kimara mpk kiluvya. Na pia tumalize mradi wa treni ya mwendo kasi. Tuvumiliane.Op kikwete tuliojenga ukuta merelan ajira zetu vip
Hapo mafinga moshi na nkya wapowalchukuliwa wachache. 841kj waliomba 200. wamechukuliwa 16
huyo victor nkya sio mtu mzuri kabisa bora moshiHapo mafinga moshi na nkya wapo
Hivi kuna maservice JKT ambao wanazidi miaka miwili (au mitatu wakiongezewa mda) ?Sasa stress za nn Kaka zao si wangeshakufa bado wanakomaa mpka leooo miaka 4.
Wakomae tu mi nawalilia JK kiukweli n wanaume.
Jkt ya Sasa Bora ulime mchocha home tu ndugu zangu.