Tuliza mshono wewe, kaa usubiri tena mwakani bahati yako.kwani kuna depo pesa haipo tulieni home mlime
Hatakaa Apate milele.Tuliza mshono wewe, kaa usubiri tena mwakani bahati yako.
Usimkatishe mwenzio tamaaHatakaa Apate milele.
Beyond doubtAcha maneno yako ya kipuuzi unazo evidence za kuprove beyond doubt kuwa wanaiba benki ni walewalitoka JKT?
"Nenda tu jkt tu patakufaa"Beyond doubt
Nenda tu jkt tu patakufaa
Huyo Jamaa Hafai , achana nae.Usimkatishe mwenzio tamaa
Jamaa nimjuaji sana sijui anaishije siohapa tu nimeona comment zake sehem tofautiHuyo Jamaa Hafai , achana nae.
Sawa mke wa isamhuyodepo hakuna mnajidanganya mwaka si umekatika no news mtasubiri sana wenye akili walishajiongeza
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]Sawa mke wa isamhuyo
SourceTaarifa Toka Makao Makuu Ya Jeshi La Kujenga Taifa( J K T ) Vijana Wote Waliomba Nafasi Ya Mafunzo Ya Kujitolea Katika Jeshi La Kujenga Taifa JKT Wapewe Taarifa Kuwa Kuanzia Tar 30-31 Mwez Huu Wapewe Taarifa Kuwa Wataarifiwe Kuja Mikoan Kwa Ajili Ya Kuondoka Kuanzia Tar 3-7 Mwez Ujao Ni Muda Wa Kuriport Makambin Waliko Pangia Kwa Ajili Ya Maandaliz Ya Koz Itakayoanza Tar 15 Mwez 9.. Ukipata Taarifa Hii Mtaarifu Na Mwenzako
Taarifa Toka Makao Makuu Ya Jeshi La Kujenga Taifa( J K T ) Vijana Wote Waliomba Nafasi Ya Mafunzo Ya Kujitolea Katika Jeshi La Kujenga Taifa JKT Wapewe Taarifa Kuwa Kuanzia Tar 30-31 Mwez Huu Wapewe Taarifa Kuwa Wataarifiwe Kuja Mikoan Kwa Ajili Ya Kuondoka Kuanzia Tar 3-7 Mwez Ujao Ni Muda Wa Kuriport Makambin Waliko Pangia Kwa Ajili Ya Maandaliz Ya Koz Itakayoanza Tar 15 Mwez 9.. Ukipata Taarifa Hii Mtaarifu Na Mwenzako
Wapi mkuiHii taarifa imeshakanushwa.