Mafunzo ya JKT kujitolea na mujibu wa sheria

Mafunzo ya JKT kujitolea na mujibu wa sheria

serengeti2014

Member
Joined
Aug 4, 2014
Posts
9
Reaction score
1
TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI​

Mwezi Juni, 2016, vijana idadi 14,000 waliohitimu kidato cha sita mwaka huu walijiunga na mafunzo ya Jeshi la Kujenga Taifa kwa mujibu wa sheria. Vijana hawa walimaliza mkataba wao wa miezi mitatu mwanzoni mwa mwezi Septemba, 2016.

Wizara ya Ulinzi na JKT inapenda kutoa taarifa kwa vijana wote waliomaliza kidato cha sita mwezi Mei, 2016 na ambao hawajajiunga na vyuo vya elimu ya Juu, wakaripoti katika makambi ya Jeshi la Kujenga Taifa kwa utaratibu ambao Mkuu wa Jeshi la Kujenga Taifa ataelekeza.

Aidha, mwezi Mei na Juni mwaka huu, Jeshi la Kujenga Taifa liliwafanyia usaili vijana wa kujiunga na mafunzo ya JKT kwa kujitolea. Usaili huo ulifanyika kwa kushirikiana na kamati ya Ulinzi na usalama kuanzia ngazi za Wilaya hadi Mikoa. Wizara ya Ulinzi na Jeshi la Kujenga Taifa inapenda kuwatangazia vijana wote waliosailiwa mwezi Juni, 2016 kujiunga na Jeshi la Kujenga Taifa kwa kujitolea, waripoti kwenye Makambi waliopangiwa ifikapo tarehe 01 Desemba, 2016 kwa nauli zao.

Ili kufanikisha zoezi hili kwa ufanisi, Wizara ya Ulinzi na Jeshi la Kujenga Taifa imemtaka Mkuu wa Jeshi la Kujenga Taifa kutekeleza yafuatayo kabla ya tarehe 01 Desemba, 2016:-

  • Kufufua kambi ya Makuyuni JKT ili iwe miongoni mwa kambi zitakazotoa mafunzo kwa vijana wa JKT kuanzia mwezi Desemba, 2016. Hivyo shughuli zote zinafanyika hapo Kambini kama vile shule, Kilimo, ufugaji n.k. ziondolewe mara moja.
  • Kambi ya Luwa na Milundikwa zilizoko Mkoa wa Rukwa, zirejeshwe kwa shughuli za JKT za kilimo na ufugaji.
  • Kambi ya Mpwapwa nayo irejeshwe kwa ajili ya kuendesha mafunzo ya kilimo na ufugaji ndani ya Jeshi la Kujenga Taifa.
Utekelezaji wa maagizo haya unaanza mara moja na Mkuu wa Jeshi la Kujenga taifa atatoa maelekezo ya utekelezaji wake.

Imetolewa:-

Kitengo cha Mawasiliano Serikalini(GCU)

WIZARA YA ULINZI NA JESHI LA KUJENGA TAIFA​
 
Kuna taarfa ilitolewa na Waziri wa ulinzi kuwa waliosajiliwa mwezi May kujiunga na JKT wakaripoti makambi waliochaguliwa ifikapo Disemba 1, na pia akasema kwa wanafunzi waliomaliza kidato cha sita mwaka huu kwa ambaye hajajiunga na chuo pia anatakiwa akajiunge na JKT kwa kujitolea. Je, kwa hawa waliomaliza kidato cha sita wanaripoti kambi zipi na ni kuanzia lini wanatakiwa kuripoti?

Asante
 
Nafikiri ni wale kwa mujibu ambao wana vigezo vya kwenda jkt na sio form 6 wote.
 
Back
Top Bottom