Mafunzo ya jkt awamu ya pili


mkwawa gabriel

mkwawa gabriel

Senior Member
Joined
Apr 7, 2012
Messages
100
Likes
0
Points
33
mkwawa gabriel

mkwawa gabriel

Senior Member
Joined Apr 7, 2012
100 0 33
Nafasi za mafunzo ya Jeshi la JKT zimetoka kwa awamu ya pili kwa walio maliza kidato cha sita mwaka 2013 kwa wanao penda kujiunga mnatakiwa kwenda makambi ya JKT popote pale karibu nawe na mnatakiwa kutunza tiketi za usafili ili muweze kurudishiwa nauli zetu hii ni kwa wale waliopata division I and II katika masomo ya arts na science pia na wale waliopata division III kwa masomo ya science tu changa mkieni nafasi hizo 10`849 kwa maelezo zaidi tembelea website yao http://www.jkt.go.tz mtapata amelekezo yote kila raheri kwa mtakao kwenda
Wishing you all the best.
 
B

BUNUNGULI

Senior Member
Joined
Apr 4, 2013
Messages
193
Likes
5
Points
0
B

BUNUNGULI

Senior Member
Joined Apr 4, 2013
193 5 0
Nafasi za mafunzo ya Jeshi la JKT zimetoka kwa awamu ya pili kwa walio maliza kidato cha sita mwaka 2013 kwa wanao penda kujiunga mnatakiwa kwenda makambi ya JKT popote pale karibu nawe na mnatakiwa kutunza tiketi za usafili ili muweze kurudishiwa nauli zetu hii ni kwa wale waliopata division I and II katika masomo ya arts na science pia na wale waliopata division III kwa masomo ya science tu changa mkieni nafasi hizo 10`849 kwa maelezo zaidi tembelea website yao http://www.jkt.go.tz mtapata amelekezo yote kila raheri kwa mtakao kwenda
Wishing you all the best.
Toa maelezo ya kutosha hasa kwa wale wanaomaliza vyuo vikuu mwezi huu wanaingia kwa utaratibu gani
 
M

Maliselo

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2013
Messages
236
Likes
3
Points
35
M

Maliselo

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2013
236 3 35
Hyo ni kwa mujbu wa sheria, vipi kwa nafasi za hawa wa kujitolea wanaoitaj kujiunga na jkt?
 
Mentor

Mentor

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2008
Messages
20,057
Likes
11,133
Points
280
Mentor

Mentor

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2008
20,057 11,133 280
Mimi penda sana hii kitu..peleka wote tu JKT...!!!! wapunguze foleni mjini.
 
Bongoclever

Bongoclever

Member
Joined
Jul 30, 2012
Messages
99
Likes
0
Points
13
Age
26
Bongoclever

Bongoclever

Member
Joined Jul 30, 2012
99 0 13
hiyo ni special kwa waliomaliza form 6 tu? au kwa vjana wote wanaopenda kujiunga na mafunzo hayo?
Msaada kwa hilo Wakuu.
 
mkwawa gabriel

mkwawa gabriel

Senior Member
Joined
Apr 7, 2012
Messages
100
Likes
0
Points
33
mkwawa gabriel

mkwawa gabriel

Senior Member
Joined Apr 7, 2012
100 0 33
Toa maelezo ya kutosha hasa kwa wale wanaomaliza vyuo vikuu mwezi huu wanaingia kwa utaratibu gani
Maelezo yanajitosheleza walio chuo hamna labda wakitangaza tena wanaweza kuchukua pia kwa walio chuoni xo jaribu kuuliza affice za ulinzi na usalama zilizo karibu nawe kwa wilaya au mkoani kwako watakupa majibu kwa sasa majibu ya hoja yako hatuna majibu jaribu sehemu husika
 
mkwawa gabriel

mkwawa gabriel

Senior Member
Joined
Apr 7, 2012
Messages
100
Likes
0
Points
33
mkwawa gabriel

mkwawa gabriel

Senior Member
Joined Apr 7, 2012
100 0 33
hiyo ni special kwa waliomaliza form 6 tu? au kwa vjana wote wanaopenda kujiunga na mafunzo hayo?
Msaada kwa hilo Wakuu.
Ni special kwa waliomalia form six tu kwa mujibu wa tangazo lao wengine inaonekana bado watatoa tu vuta subira au uliza affice za ulinzi na usalama karibu nawe watakuelekeza vizuri sanaaaaaaaaa na utaridhika pia
 

Forum statistics

Threads 1,273,817
Members 490,485
Posts 30,492,935