Mafundi wa Kulalamika

Mafundi wa Kulalamika

Simbamwene

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2008
Posts
286
Reaction score
59
Kuna tabia iliyojitokeza, katika kada mbalimbali za Ndugu zangu Watanzania, Hata taarifa za habari, magazeti na Radio habari nyingi zina tolewa na vyombo hivi za malalamiko, Kwa ufupi asilimia kubwa ya Wazalendo wengi wamekuwa ni mafundi wa kukosoa, kulalamika, kuhukumu na wengine wamefikia hatua ya kuona wanaonewa? Tuki kariri hotuba ya JFK, usiangalie nchi yako imekufanyia nini? Ila jiulize wewe umeifanyia nini nchi yako? Watanzania tuna kwenda wapi? au tumegeuka nchi ya wakiwa?
 
Tumelemazwa na dhana kwamba kufaulu kwangu/au kufeli kwangu kumechangiwa na fulani/serikali.Hata kujenga choo cha shimo cha tundu moja kwa ajili ya shule tunataka wafadhili wachangie. Tumefika mahali pale Dar mtu anaweka uchafu ktk mtalo,maji yakifurika analalamika.

Serikali ina nafasi yake na mtu mmoja mmoja ana nafasi yake ktk kusaka unafuu wa jambo lolote liwalo.
 
Kuna tabia iliyojitokeza, katika kada mbalimbali za Ndugu zangu Watanzania, Hata taarifa za habari, magazeti na Radio habari nyingi zina tolewa na vyombo hivi za malalamiko, Kwa ufupi asilimia kubwa ya Wazalendo wengi wamekuwa ni mafundi wa kukosoa, kulalamika, kuhukumu na wengine wamefikia hatua ya kuona wanaonewa? Tuki kariri hotuba ya JFK, usiangalie nchi yako imekufanyia nini? Ila jiulize wewe umeifanyia nini nchi yako? Watanzania tuna kwenda wapi? au tumegeuka nchi ya wakiwa?

Bwana Malila...

Hii si nchi ya wakiwa. Uonapo Malalamiko ujue wazi haki

haikutendeka hapo.. Ujue pia kuna upungufu katika SHERIA NA

UTAWALA BORA kwa ujumla...

Wale wapiga kura wa Mbagala wanalalamika kuwa misaada ya

vyakula na ya kujisetiri inatolewa ki-CCM zaidi kuliko kijamii.

Wakiona hilo wakae kimya? Kwanini anayepeleka misaada anavaa

kaniki ya KIJANI na NJANO??

Huo ni mfano tu mzee...lakini kimsingi, aina ya Utawala wa nchi yetu

ni kiwanda cha kuzalisha malalamikona inequalities za

huduma..upo?
 
Back
Top Bottom