Mafriji ya Boss!!!

M

myplusbee

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2016
Messages
3,073
Points
2,000
M

myplusbee

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2016
3,073 2,000
Wadau salam!

Katika pita pita yangu Jumia, nimeona mafriji ya bei nafuu ambayo sio ya kifamilia nimekuta mengi yake ni brand ya Boss! Hata muonekane wake, hususani yale ya double doors naona ni wa kuvutia!

Swali langu ni kwa watumiaji au wenye uelewa wa haya mafriji! Je, ni mazuri interms of matumizi ya umeme, uwezo wa kutengeneza baridi, kugandisha (upande wa juu) na hata possibility ya kutiririsha maji nje pale inapokuwa hakuna umeme!!

Au kwa kifupi, nini uzuri na mapungufu ya haya mafriji.
 
Mr.Wenger

Mr.Wenger

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2014
Messages
1,543
Points
2,000
Mr.Wenger

Mr.Wenger

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2014
1,543 2,000
Japo sijawahi kutumia hayo mafriji lkn wengi watumiaji wa hayo mafriji wanasema ni mazuri sana
 
Jitu jeusi

Jitu jeusi

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2015
Messages
1,610
Points
2,000
Jitu jeusi

Jitu jeusi

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2015
1,610 2,000
Wanakuja wataalamu.
 
Beberu Mwitu

Beberu Mwitu

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2013
Messages
17,485
Points
2,000
Beberu Mwitu

Beberu Mwitu

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2013
17,485 2,000
Ni mafriji mazuri ila bati lake linashika kutu kirahisi sana
 
M

myplusbee

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2016
Messages
3,073
Points
2,000
M

myplusbee

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2016
3,073 2,000
Japo sijawahi kutumia hayo mafriji lkn wengi watumiaji wa hayo mafriji wanasema ni mazuri sana
NImeona kwenye uzi mmoja kuna mdau amesema ni mazuri kwahiyo nimemuomba anijuze zaidi manake maisha haya sio ya kulipa kitu halafu baada ya mwaka mmoja, kinabaki kuwa mzigo na hata kwa kuutupia hakuna!
 
Beberu Mwitu

Beberu Mwitu

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2013
Messages
17,485
Points
2,000
Beberu Mwitu

Beberu Mwitu

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2013
17,485 2,000
Ok, sio hili lenye rangi ya silver, ukikuta lile rangi nyeupe ndio linapata kutu kirahisi
Nahisi kuna utofauti kwenye material, maana kama ilivyokuwa tofauti ya mabati ya zamani baina ya Galco na mabati mengine, tumeelewana myplusbee sorry sana kwa kutokuelewa unamaanisha Boss zipi. Hayo rangi ya silver yako vizuri.
 
M

myplusbee

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2016
Messages
3,073
Points
2,000
M

myplusbee

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2016
3,073 2,000
Nahisi kuna utofauti kwenye material, maana kama ilivyokuwa tofauti ya mabati ya zamani baina ya Galco na mabati mengine, tumeelewana myplusbee sorry sana kwa kutokuelewa unamaanisha Boss zipi. Hayo rangi ya silver yako vizuri.
Nothing to say sorry man! Kwanza umenisaidia sana kwa sababu ndo umenikumbusha kwamba kuna yale meupe ambayo nilishayasahau! Hii itanisaidia hata siku nikitaka kununua, naweka wazi kwamba sihitaji yale meupe!
 
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2014
Messages
33,191
Points
2,000
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2014
33,191 2,000
Wengi wanasema ni mazuri... na kwenye hotel nyingi ndiyo wanayotumia...


Cc: mahondaw
 

Forum statistics

Threads 1,336,421
Members 512,614
Posts 32,538,927
Top