Maelfu ya UVCCM, watikisa viwanja vya Mwembe Yanga

Maelfu ya UVCCM, watikisa viwanja vya Mwembe Yanga

Ndio mana niliziona uda mbagala zikiwa zimebeba malofa yaliyovaa T-shirt zimeandikwa magufuri club !! Au magufuri cup imeanza hapo tandika.
 
Jamani uongo mtupu wapigapicha walikua wakimuonyesha mc mdada na waliokua wakimkandia Mh rais ajae Lowasa tu, wasikilizaji walikuwa hawaonyeshwi sbb ni wachache tu.
 
1000 digits Mwenyekiti wako aliend Dubai na hawara yake wa viti maalum kwa pesa ya JMT



Ya mwenyekiti wako na katibu wako hayafai hata kusema .
Nimewaheshimu kwa ustarabu wao kwani huwa hawajisifu kuwa wao ni waadilifu kama anavyojisifu huyo mgombea wenu anayesubiri kuhonga ikulu ili tu akate mawimbi.
Nimeamini kuwa Wenye nguvu za pushapu kama Samsoni udhaifu wao ni Madelila tu. Tujiandae kuona jamaa akihonga ikulu sasa. Wabunge wa ccm walishahonga mjengo na kuifanya dodoma kuwa kama Gomora.
 
Last edited by a moderator:
Hivi Kupiga "PUSH UP" ni ILANI YA CCM au IPO KWENYE KATIBA YA CCM?
 
Dr. Nchimbi akiwa mgeni rasmi kwenye mkutano wa kampeni za CCM kule Temeke kumnadi mgombea Abbasi Mtevu alishangaza watu pale alipokuwa anampandisha jukwaani mgombea ubunge bw. Mtevu. Mambo yalikuwa hivi:

Dr. Nchimbi: Mtevu sema machache tu watu wanapenda zaidi kucheza mziki.

Mtevu: Wananchi niendelee kusema au mnataka kucheza mziki? Baada ya kumwaga sera na vipaumbele vyake kwa muda kama wa nusu saa hivi mgombea huyo aliwahoji wasikilizaji wake kama aendelee kumwaga sera au awaache wacheze mziki wa wasanii waliokuwa wakitumbuiza pale

Wananchi: Tucheze mzikiiiii!!! wananchi wakamjibu mgombea ubunge wao kwa sauti ya juu kuwa ni heri akatishe hotuba yake na awaache wacheze mziki.

Mtevu: Haya basi ngoja niishie hapa, lakini naomba kura zenu wote.

Wananchi: Safii, uuuui, ooyaa lete mambo mpaka majogoo.

Dr. Nchimbi ana akili nyingi sana, anafahamu mahitaji ya watanzania waliokuwa wamekusanyika mahali pale.

Nini tunajifunza hapa kutokana na tukio kama hili la Dr. Nchimbi, Mtevu na wananchi?
 
Dr. Nchimbi akiwa mgeni rasmi kwenye mkutano wa kampeni za CCM kule Temeke kumnadi mgombea Abbasi Mtevu alishangaza watu pale alipokuwa anampandisha jukwaani mgombea ubunge bw. Mtevu. Mambo yalikuwa hivi:

Dr. Nchimbi: Mtevu sema machache tu watu wanapenda zaidi kucheza mziki.

Mtevu: Wananchi niendelee kusema au mnataka kucheza mziki? Baada ya kumwaga sera na vipaumbele vyake kwa muda kama wa nusu saa hivi mgombea huyo aliwahoji wasikilizaji wake kama aendelee kumwaga sera au awaache wacheze mziki wa wasanii waliokuwa wakitumbuiza pale

Wananchi: Tucheze mzikiiiii!!! wananchi wakamjibu mgombea ubunge wao kwa sauti ya juu kuwa ni heri akatishe hotuba yake na awaache wacheze mziki.

Mtevu: Haya basi ngoja niishie hapa, lakini naomba kura zenu wote.

Wananchi: Safii, uuuui, ooyaa lete mambo mpaka majogoo.

Dr. Nchimbi ana akili nyingi sana, anafahamu mahitaji ya watanzania waliokuwa wamekusanyika mahali pale.

Nini tunajifunza hapa kutokana na tukio kama hili la Dr. Nchimbi, Mtevu na wananchi?


Nadhani kuna sehemu umesahau kuhadithia sijui nani yule alisema kuna mgombea mikoja inamtoka hovyo bara barani
 
Waache tu waweke wasanii ili wapate mahudhurio mazuri maana Siku ya uchaguzi hakutakuwa na wasanii ndiyo tutakapo wafundisha kuheshimu matakwa ya wananchi.
 
nilimsikia kwambali anaongea huyo nchimbi,,,kumbe jamaa ni muongeaji balaa,,anavyoongea mara moja unajua huyu kaingia chamani akiwa bado yuko chipukizi,,,no wonder aliahirisha kumfuata lowasa,,,huyu ni ccm damu
 
Back
Top Bottom