Madiwani nao Wawasha Moto Sakata la Posho | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madiwani nao Wawasha Moto Sakata la Posho

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ndallo, Dec 14, 2011.

  1. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #1
    Dec 14, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,950
    Likes Received: 743
    Trophy Points: 280
    Sakata la wabunge kuongezewa posho kutoka shilingi 70'000 hadi 200'000 kwasiku sasa madiwani nao wameshtukia dili kuhusu nao pia wana haki ya kuongezewa posho, madiwani nao wanasema haiwezekani wakae kwenye vikao kupisha bajeti ya miundombinu ya mamilioni halafu mwisho wa mwezi wanaambulia shilingi 120'000 kwa mwezi! Hii sasa ngoma nzito! Souce Radio One Nipashe.
     
  2. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #2
    Dec 14, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,950
    Likes Received: 743
    Trophy Points: 280
    Nilikua na hamu yakuwatumikia wananchi wangu kwakutaka kuwania udiwani chaguzi zijazo lakini kumbe posho yenyewe kwa mwezi ni 120,000? Ngoja nisome ramani nyingine!
     
  3. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #3
    Dec 14, 2011
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,905
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Uongozi ni kalama mkuu! huhitaji posho kuwaongoza watu. Watu wengi wanaangamia kwa (a) Kukosa maarifa (b) kukosa viongozi wa kuwatoa walipo na kuwafikisha sehemu husika kwa kuwatia moyo, kuwaelekeza na kuwapa morali ya kufanya kazi bila malipo ilimradi hiyo kazi ni kwa manufaa yao.
     
  4. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #4
    Dec 14, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 3,810
    Likes Received: 1,047
    Trophy Points: 280
    Hahahahaaaaaaa, mkuu usitishwe na posho
    kuna mengine mengi yaliyofichwa ambayo huyajui,
    we hushangai wakati wa kampeni huwa wanahonga
    mamilioni ili waupate udiwani?...
     
  5. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #5
    Dec 14, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,950
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    Mpaka watendaji wa Kata Dodoma watahitaji nyongeza. Maisha yamepanda Dodoma!
    Dodoma labda haiko Tanzania!
     
  6. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #6
    Dec 14, 2011
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Duuuuh
     
  7. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #7
    Dec 14, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,950
    Likes Received: 743
    Trophy Points: 280
    Sasa nimeshapata picha ya ule mgogoro wa umeya jiji la Arusha ni nini kilifikia wale wabunge wa Chadema kuhongwa mamilioni ya shilingi na kuupoteza udiwani wao!
     
  8. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #8
    Dec 14, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,716
    Likes Received: 955
    Trophy Points: 280
    hutufai.
     
  9. m

    mob JF-Expert Member

    #9
    Dec 14, 2011
    Joined: Dec 4, 2009
    Messages: 1,871
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    raia yangu kwa wafanyakazi walioko dodoma,walimu ,watendaji wa kata,afisa mipango,wanafunzi wa udom st john ,mipango cbe maisha yamepanda daini haki yenu
     
  10. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #10
    Dec 14, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,272
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    jamni na sisi walimu na madakari tuwashe moto. Ila kwa sisi wengine hata perdiem zikiongezwa hata kufikia laki 2, hatutafaidika maana hatusafiri. Labda wakati wa uchaguzi 2015
     
Loading...