Kisigino cha Funza Senior Member Joined Jun 30, 2015 Posts 151 Reaction score 68 Jul 17, 2015 #61 Ng'wanapagi said: Akili yako kama avatar yako. Click to expand... Zezeta wewe
kopites JF-Expert Member Joined Jan 28, 2015 Posts 9,790 Reaction score 12,224 Jul 17, 2015 #62 Dongo La Kiemba said: walikuwa 38, mbona wengine hatusikii kelele zao huko wanapotoka mikoani....mwizi mkubwa huyo...mwambie aendelee kuchukia umaskini...wanamonduli ni matajiri maana kawatumikia kitambo sana.. Nchi haiongozwi na mafisadi hii...haturudii makosa. Click to expand... huwasikii ila wameumia sana,roho zinawauma.mtafute mwandosya uone
Dongo La Kiemba said: walikuwa 38, mbona wengine hatusikii kelele zao huko wanapotoka mikoani....mwizi mkubwa huyo...mwambie aendelee kuchukia umaskini...wanamonduli ni matajiri maana kawatumikia kitambo sana.. Nchi haiongozwi na mafisadi hii...haturudii makosa. Click to expand... huwasikii ila wameumia sana,roho zinawauma.mtafute mwandosya uone
Ng'wanapagi JF-Expert Member Joined Sep 18, 2013 Posts 9,116 Reaction score 8,662 Jul 17, 2015 #63 Kisigino cha Funza said: Zezeta wewe Click to expand... Zezeta mm yako
pixel JF-Expert Member Joined Jun 22, 2012 Posts 1,630 Reaction score 406 Jul 17, 2015 #64 Maridhiano ya nn?Magufuli ndie kiongozi alifanya kazi kuliko wote,ndomana kapewa hiyo nafasi!ASIYEFANYA KAZI NA ASILE.
Maridhiano ya nn?Magufuli ndie kiongozi alifanya kazi kuliko wote,ndomana kapewa hiyo nafasi!ASIYEFANYA KAZI NA ASILE.
N Ntullinze Member Joined Feb 1, 2014 Posts 37 Reaction score 8 Jul 17, 2015 #65 Eberi M. Manya said: Wote tunawasubiri, karibuni chadema tuijenge nchi yetu. Click to expand... Kwa kukusaidia tu ni kwamba kama nchi kuna chama cha kuijenga hii nchi basi huenda hakijasajiliwa bado lakini SIYO chadema!
Eberi M. Manya said: Wote tunawasubiri, karibuni chadema tuijenge nchi yetu. Click to expand... Kwa kukusaidia tu ni kwamba kama nchi kuna chama cha kuijenga hii nchi basi huenda hakijasajiliwa bado lakini SIYO chadema!