madirisha ya aluminium


Elijah

Elijah

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2012
Messages
1,670
Points
1,250
Elijah

Elijah

JF-Expert Member
Joined May 28, 2012
1,670 1,250
wakuu salama??Nimefungua workshop yangu kwa ajili ya kutengeneza na kufitisha madirisha ya aluminium kwenye nyumba,ni mjasiriamali mdog,naomba sapoti yenu,tuko tayari kuja eneo lako la ujenzi na kuchukua vipimo na kutoa quotation,msijali bei ni nafuu,just pm tutawasiliana na kukufikia
 
Dingswayo

Dingswayo

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2009
Messages
4,020
Points
1,250
Dingswayo

Dingswayo

JF-Expert Member
Joined May 26, 2009
4,020 1,250
Weka namba ya simu na ikiwezekana jina la kampuni na mahali, pia kama una picha za kazi yako itasaidia.
 
Idimi

Idimi

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2007
Messages
11,725
Points
2,000
Idimi

Idimi

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2007
11,725 2,000
wakuu salama??Nimefungua workshop yangu kwa ajili ya kutengeneza na kufitisha madirisha ya aluminium kwenye nyumba,ni mjasiriamali mdog,naomba sapoti yenu,tuko tayari kuja eneo lako la ujenzi na kuchukua vipimo na kutoa quotation,msijali bei ni nafuu,just pm tutawasiliana na kukufikia
Uko mkoa gani?
 
M-bongotz

M-bongotz

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
1,733
Points
1,225
M-bongotz

M-bongotz

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
1,733 1,225
Weka namba ya simu na ikiwezekana jina la kampuni na mahali, pia kama una picha za kazi yako itasaidia.
Umesema vyema Dingiswayo,ulimwengu wa sasa hatuwezi kufanya biashara kama tupo zama za mawe
 
Mazingira

Mazingira

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2009
Messages
1,837
Points
1,195
Mazingira

Mazingira

JF-Expert Member
Joined May 31, 2009
1,837 1,195
wakuu salama??Nimefungua workshop yangu kwa ajili ya kutengeneza na kufitisha madirisha ya aluminium kwenye nyumba,ni mjasiriamali mdog,naomba sapoti yenu,tuko tayari kuja eneo lako la ujenzi na kuchukua vipimo na kutoa quotation,msijali bei ni nafuu,just pm tutawasiliana na kukufikia
Mkuu biashara matangazo, huhitaji mpaka watu waku-PM tuambie hapa hapa bei ikoje kwa square meter kwa dirisha la unene wa sm 8 na sm 10. Pia kama wadau walivyosema hapo juu sema uko mkoa gani na tupe sampuli ya kazi zako. Binafsi niko kwenye mchakato wa kutafuta mtu wa kazi hii kwahiyo fanya fasta kabla sijampa kazi mtu mwingine.
 
Msambaa mkweli

Msambaa mkweli

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2011
Messages
201
Points
195
Msambaa mkweli

Msambaa mkweli

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2011
201 195
Funguka kijana, tukupe kazi, upo pande za wapi?
 
Columbus

Columbus

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
2,009
Points
1,195
Columbus

Columbus

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
2,009 1,195
Funguka bwana tupo wengi wenye kazi hiyo.Weka namba za simu hapa.
 
Amoeba

Amoeba

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2009
Messages
3,324
Points
0
Amoeba

Amoeba

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2009
3,324 0
Sisi wafanyabiashara wa kibongo mawasiliano ni tatizo kubwa, unatangazo halafu haupatikani na unataka kuungwa mkono!
 
Sabayi

Sabayi

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2010
Messages
2,320
Points
1,225
Sabayi

Sabayi

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2010
2,320 1,225
Kimyaaaaaaaaaaaaaaaa kuna umuhimu wa kuanzisha shule ya kutoa matangazo humu JF
 
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2010
Messages
23,639
Points
2,000
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2010
23,639 2,000
wakuu salama??Nimefungua workshop yangu kwa ajili ya kutengeneza na kufitisha madirisha ya aluminium kwenye nyumba,ni mjasiriamali mdog,naomba sapoti yenu,tuko tayari kuja eneo lako la ujenzi na kuchukua vipimo na kutoa quotation,msijali bei ni nafuu,just pm tutawasiliana na kukufikia
Sawa,
Kuna fremu ipo hapa KIA, njia panda ya Airport, katikati ya Moshi na Arusha, nahitaji kuweka hiyo kitu, ni dirisha la urefu mita 2 na upana mita 2 pia.
 

Forum statistics

Threads 1,284,330
Members 494,038
Posts 30,821,284
Top