Madini ya ulanga yanahitajika


T

twende kazi

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
1,502
Likes
15
Points
135
T

twende kazi

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
1,502 15 135
Ulanga mweusi tinted.Kwa kuanzia zinahitajika kama tani 5 hivi.Kama unazo nicheki pm.Bei maelewano.
 
dalalitz

dalalitz

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2013
Messages
2,620
Likes
689
Points
280
dalalitz

dalalitz

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2013
2,620 689 280
Mkuu hiyo ilitangazwa siku nyingi sana zilizopita.

Ila, iwapo hiyo biashara unayo,
Au kama unayo MADINI yoyote mengine,

Nitafute nikutafutie Masoko.

Piga: +255-714-59-15-48.
[HASHTAG]#dalalitz[/HASHTAG] (GeneralBroker)
 
F

fred1149

Senior Member
Joined
May 30, 2016
Messages
147
Likes
121
Points
60
F

fred1149

Senior Member
Joined May 30, 2016
147 121 60
Mkuu hiyo ilitangazwa siku nyingi sana zilizopita.

Ila, iwapo hiyo biashara unayo,
Au kama unayo MADINI yoyote mengine,

Nitafute nikutafutie Masoko.

Piga: +255-714-59-15-48.
[HASHTAG]#dalalitz[/HASHTAG] (GeneralBroker)
Habari. Nina mawe yenye rangi ya kijani. Naomba uniambie ni mawe gani na km unaweza nitafutia soko tuone tunatokaje. Naambatanisha na picha
 
Mlatinoh king

Mlatinoh king

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2015
Messages
4,649
Likes
4,408
Points
280
Mlatinoh king

Mlatinoh king

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2015
4,649 4,408 280
Mi hata kuyaona sijawahi.....daaahh yanatumika kwenye vitu gn hayo
 

Forum statistics

Threads 1,251,244
Members 481,614
Posts 29,763,998