MADINI-WALIOTUINGIZA MKENGE HAWA HAPA

MADINI-WALIOTUINGIZA MKENGE HAWA HAPA

Kokolo

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2008
Posts
2,021
Reaction score
3,354
Mkataba ulisainiwa London- Lowasa alikuwa pale London siku ya kusaini mkataba na mkubwa wake alitaka kujuwa wao % yao itakuwa ngapi.
 

Attachments

Alikuwepo ila hakusaini, ila aliyesaini yupo wap na aliyekuwa mkuu wa kaya yupo wap sasa...?
 
Lowasa ni fisad wa kutupwa lazima atupwe lupango
 
Mzee wa vijisenti ndiyo anajua 10% ya hiyo mikataba inapokwenda!
 
Back
Top Bottom