Madini!!! madini!!!

Madini!!! madini!!!

ghetopuzzle

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2015
Posts
442
Reaction score
506
Habari wakuu
Naomba mwenye ujuzi kuhusu biashara ya ununuzi wa madini ya sapphire na ruby yaani ublocker na ushauri kuhusu uchimbaji wake..e.g vifaa na ufundi wa ziada
Nawasilisha
 
Habari wakuu
Naomba mwenye ujuzi kuhusu biashara ya ununuzi wa madini ya sapphire na ruby yaani ublocker na ushauri kuhusu uchimbaji wake..e.g vifaa na ufundi wa ziada
Nawasilisha
pm number yako geologist
arusha based
 
Back
Top Bottom