Madini aina ya Zinc ore na Lead ore yanahitajika!

Madini aina ya Zinc ore na Lead ore yanahitajika!

Powder

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2016
Posts
5,307
Reaction score
7,190
Wakuu, kama uko na Local mines au Trading Company ambayo ina deal na Madini tajwa hapo juu....nijulishe tufanye Biashara tafadhari!

Njoo PM kwa Information zaidi...!
 
Mkuu....unajua kuwa ore ni mwamba unaokuwa na madini? Yani mwamba ghala ambao haujachenjuliwa kutolewa madini.

Kama unataza zinc au lead yenyewe basi toa hiyo ore ya mbeleni. Ahsante
 
Nahitaji hiyo hiyo ambayo "Haijachenjuliwa" Mkuu...
Nahitaji ambayo haijafanyiwa process.....
 
Naomba kufufua uzi, nami pia nahitaji zinc ore
 
Naomba kufufua uzi, Nami nahitaji zinc ore
 
Wakuu, kama uko na Local mines au Trading Company ambayo ina deal na Madini tajwa hapo juu....nijulishe tufanye Biashara tafadhari!

Njoo PM kwa Information zaidi...!
Nitext kwa namba 0743503492
 
Back
Top Bottom