DahNguo nzuri kwa huo mwili wa kwenye tangazo la muuzaji tatizo mwili wako kama chavichavi ndio unapata tabu
DahNguo nzuri kwa huo mwili wa kwenye tangazo la muuzaji tatizo mwili wako kama chavichavi ndio unapata tabu
hahahahatatizo mwili wako kama chavichavi
aisee
🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣Nguo nzuri kwa huo mwili wa kwenye tangazo la muuzaji tatizo mwili wako kama chavichavi ndio unapata tabu
Hapa shida ni shape ya mvaaji wala sio nguo 😂😂😂😂
🤣🤣🤣
Bora wewe kabisa aisee, mimi wife aliagiza yakaja bonge ya majanga [emoji24] [emoji24][emoji24]
View attachment 2555679