Madhara ya kupiga chafya kiafya | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madhara ya kupiga chafya kiafya

Discussion in 'JF Doctor' started by Lamchina, Jan 28, 2012.

  1. Lamchina

    Lamchina JF-Expert Member

    #1
    Jan 28, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 240
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hello JF Doctors,
    Mwenzenu nina tatizo la kupiga chafya kwa miaka isiyopungua mitano, tatizo huongezeka ninapokunywa maji mengi basi usiku hakuna kulala ni makamasi na chafya ndo mpango mzima.<p>/
    Nimesikia tetesi zisizo za ukweli kuwa kupiga chafya kunachangia kupunguza KINGA/Immunity ya mwili!. Naombeni ushauri wenu pamoja na tiba sahihi
    Stay Blessed for your incredible advise!<p>/:hatari:
     
  2. J

    James elvis New Member

    #2
    Jun 19, 2017
    Joined: Mar 20, 2017
    Messages: 3
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    Nataka kujua wenzako walijibu nini, lkn sijaona
     
  3. PARADIGM

    PARADIGM JF-Expert Member

    #3
    Jun 19, 2017
    Joined: Sep 9, 2014
    Messages: 2,091
    Likes Received: 817
    Trophy Points: 280
    Mbona unasema kuwa tetesi si za kweli? Lakini bado zinakuogopesha!
     
Loading...