MADHARA YA KUPENDA KUPITA KIASI

MADHARA YA KUPENDA KUPITA KIASI

Profesa ntare nkobe

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2018
Posts
6,954
Reaction score
8,148
Kupenda sio jambo baya kabisa lakini kupenda msichana au mvulana kuliko unavyo jipenda ni hatari sana..Katika maisha lazima ujipende wewe kwanza na ukiamua kuwa na mahusiano penda kiasi ata ukiachwa usiwe na athali mbaya..Mtu anajiua kisa mapenzi kapenda kupita maelezo anaona hawezi kuishi bila partner wake..Kuna wasichana wamepoteza marinda kwa kuogopa akimnyima mpenzi wake ata muacha wana baki na majuto ya milele..Kuna ambao wapo jela kwa sababu ya kupenda sana kuliko wanavyo jipenda wengine wamebaki walemavu wa maisha..Penda lakini usipende kuliko unavyo jipenda
 
Kila nikiingia kweny Mahusiano hua nakaa "Mguu pande" yaani mguu mmoja ndani mguu mwingine nje kiasi kwamba Mapenzi yakisema "Mguu sawa mbele tembea" mi nakua tayari nshaanza kutoa
Ukikaa mguu sawa(miguu yote ndani yaani ukipenda mazima) unaweza kuta mapenzi yakisema mbele tembea wew utashindwa kutoka matokeo yake utabaki kulia tu
 
Yupo mwanamama mmoja aiseee ile nikimuona tu kamoyo kanadundika kama kitenesi, sms yake au call yake ni tiba tosha, mama nanihii dumu daima akiiii
 
Mkuu kumpenda mtu hadi kufika hatua ya juu kama hiyo huja yenyewe tu, ni vile anavyokujali na kuchukua sehemu kubwa ya faraja yako katika maisha, inafikia hatua unaona bila ya yeye hujakamilika, lakini mwanzo wa mahusiano ilikuwa poa poa tu haitegemeki kufika huko
 
Wa kumpenda ni mama yangu tu...Mi cku izi tangu niwe na akili timamu sihangaiki kumpenda mwanamke mwingine kisa atanipa K..nikiktamani naomba papuchi napiga napitaa iv..ukininyima naenda naangalia mfupa mwingine ulonona ....
 
mapenzi yanaeza kukufanya mara ukaugua, mwili ukakosa nguvu ukapungua na kutokulala.. Ukawa mchana kutwa unawaza nakuwazua.. Kisa Love ya mutu..[emoji1][emoji16]
 
Kupenda sio jambo baya kabisa lakini kupenda msichana au mvulana kuliko unavyo jipenda ni hatari sana..Katika maisha lazima ujipende wewe kwanza na ukiamua kuwa na mahusiano penda kiasi ata ukiachwa usiwe na athali mbaya..Mtu anajiua kisa mapenzi kapenda kupita maelezo anaona hawezi kuishi bila partner wake..Kuna wasichana wamepoteza marinda kwa kuogopa akimnyima mpenzi wake ata muacha wana baki na majuto ya milele..Kuna ambao wapo jela kwa sababu ya kupenda sana kuliko wanavyo jipenda wengine wamebaki walemavu wa maisha..Penda lakini usipende kuliko unavyo jipenda
Good i 've retired
 
Hivi mkuu usipopenda unatakuwa una tatizo ?maana sipendi kabisa wegine nakaa nao wiki nawapuuza nawaacha wanalalamika na wanaumia naweza jua unani cheat nikaona kawaida na wengine wanaweza ni cheat wakajua kabisa najua lakini wanashangaa sina reaction yeyote


Mwengine akisema tuachane akizani nitajirudi ndo imetoka anaamua arudi yeye
 
Kwenye maisha hakuna kitu kinachoitwa kupenda kupita kiasi ama kupenda kidogo. Kilichopo ni UPENDO. Either utapenda au hutapenda (utatamani- hii wengi wanadhani ni kupenda kumbe la!).

Kujiua, kujidhuru ama kudhuru mwingine si upendo ni wivu. Upendo hauna wivu kwani wivu na furaha havikai pamoja. Upendo ni kuhisi una deni lisiloisha kwa mwenza na ukimpata anayekupenda basi mtaendelea kulipana madeni mpaka mzeeke pamoja.

Penda mtu akiamua kuondoka muache kwani upendo hung'aa zaidi pale mnapoachana kwa sababu atazunguka na hata upata popote. Nawe utaishi kwa amani upepo mbaya ukipita.
Kupenda sio jambo baya kabisa lakini kupenda msichana au mvulana kuliko unavyo jipenda ni hatari sana..Katika maisha lazima ujipende wewe kwanza na ukiamua kuwa na mahusiano penda kiasi ata ukiachwa usiwe na athali mbaya..Mtu anajiua kisa mapenzi kapenda kupita maelezo anaona hawezi kuishi bila partner wake..Kuna wasichana wamepoteza marinda kwa kuogopa akimnyima mpenzi wake ata muacha wana baki na majuto ya milele..Kuna ambao wapo jela kwa sababu ya kupenda sana kuliko wanavyo jipenda wengine wamebaki walemavu wa maisha..Penda lakini usipende kuliko unavyo jipenda
 
Wewe una matatizo makubwa ya kisaikolojia tofauti tu ni kuwa haupo hospitali ama clinic za saikolojia. Usipopata msaada dunia huwa inafundisha vizuri sana kama huamini muda utasema.
Hivi mkuu usipopenda unatakuwa una tatizo ?maana sipendi kabisa wegine nakaa nao wiki nawapuuza nawaacha wanalalamika na wanaumia naweza jua unani cheat nikaona kawaida na wengine wanaweza ni cheat wakajua kabisa najua lakini wanashangaa sina reaction yeyote


Mwengine akisema tuachane akizani nitajirudi ndo imetoka anaamua arudi yeye
 
Back
Top Bottom