Madhara ya kujichuai. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madhara ya kujichuai.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Annael, Sep 21, 2012.

  1. Annael

    Annael JF-Expert Member

    #1
    Sep 21, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 9,101
    Likes Received: 5,208
    Trophy Points: 280
    Wana JF haya ni baadhi ya madhara ya kujichua kama unayo na wewe umaweza ukatushirikisha.
    1. Mtu aliyezoea kujichua huwa anaathirika kisaikologia wanapokutana na mwenzi wake huwa hapati raha kamili. Vilevile wakiwa kwenye uwanja na mpenzi wake hawezi kufanya vizuri mpaka avute hisia au picha ya mtu mwingine.

    2. Mishipa ya mpini huregea na baada ya mda jogoo anaweza kuwa hawiki.

    3. Madhara ya kemikari zinazotumika wakati wa kujichua kinaweza kikaathiri kiafya na matokeo yake inaweza ikasababisha ugonjwa wa kisukari.

    Ndugu kama na wewe unajua madhara tuletee hapa tujue.
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Sep 21, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,925
    Likes Received: 1,982
    Trophy Points: 280
    Chaputa.
     
Loading...