Madereva wa magari ya serikali wanauza mafuta ya wizi Sinza karibu na kituo cha daladala simu 2000

Pdidy

JF-Expert Member
Nov 22, 2007
52,368
24,092
Samahani kama nitagusa baba zenu maana hawatoii lift, wacha tuisaidie serikali tu.

Ukitokea Mlimani city fika pale MAWASILIANO kunja kama unaelekea kituo cha mabasi, baada ya kupita vile vibanda upande wako wa kulia hesabu nyumba ya kwanza mpaka ya nne utaonaa eneo liko wazi unaweza kuingiza vijana wako kujifanya unahitaji mafuta.

Hapo magariya serkl usiku kuanzia saa nne ndio yananyonywa mafuta yao na kama wameshindwa kuja asubuhi wanakwenda kwenye nyumba ya mtu Tabata ndani ana eneo kubwa nahisi ndio mmiliki wa hapo wanakusanya kwenye mapipa kabisa wanachukua kapikipiki kamoja kana bodi nyuma haka mara nyingi kana rangi nyekundu kanapeleka mzigo mawasiliano.

Tunaomba ushirikiano wenu.
 
Duh kazi ipo...watafurahi kwa kuwapa taarifa. Inabidi wengi wajitokeze kusema yanayotendeka nyuma ya mapazia.
 
Lamhimu fata nyayo nyayo yenyewe ni kuchukuwa namba za gari na gari lenyewe kwa siri baada ya hapo we irushe hewani lkn utoe mda wa uhakika kwanza SAA,dakika, na sakunde ,siku gani mbona GPS ya babajeska italala nao kwenye kona
 
Samahani kamantagusa babazenu maana awatoii lifti hats zakichina wacha tuisaidie serikali tu

Mh RC Makonda
Hapa ndipo Magariya seriikali wanauzia mafutayao..kinachofanyika NA wapi soma hapo chini

Mh RC Ukitokea mlimanicity fika pale MAWASILIANO kunja kama unaelekea kituo cha mabasi...baada yakupita vile vibanda upande wako wa kuliaa hesabu nyumba yakwanza MPAKA yanne utaonaa eneo likowazi unaweza kuingiza vijana wako kujifanya unaitaji mafuta....

Hapo magariya serkl usiku kuanzia SAA NNE ndio yananyonywa mafuta yao NA kama wameshindwa kuja asbh wanakwenda KWENYE nyumba ya MTU tabata ndan ana eneo kubwa nahisi ndio mmiliki wahapo.....wanakusanya KWENYE mapipa kabisa wanachukua kapikpjk kamoja kana bodi nyuma haka maranyingi kanarangi nyekundu...kanapeleka mzigo mawasilianoo

Tunaomba ushirikiano wenu

Magari ya serikali mpaka saa NNE yanafanya nini
 
Wangetoa tu Lift leo haya yasingewakuta... Siri imefichuka.

Mafuta kutoa basi mpaka 2020
 
Samahani kamantagusa babazenu maana awatoii lifti hats zakichina wacha tuisaidie serikali tu

Mh RC Makonda
Hapa ndipo Magariya seriikali wanauzia mafutayao..kinachofanyika NA wapi soma hapo chini

Mh RC Ukitokea mlimanicity fika pale MAWASILIANO kunja kama unaelekea kituo cha mabasi...baada yakupita vile vibanda upande wako wa kuliaa hesabu nyumba yakwanza MPAKA yanne utaonaa eneo likowazi unaweza kuingiza vijana wako kujifanya unaitaji mafuta....

Hapo magariya serkl usiku kuanzia SAA NNE ndio yananyonywa mafuta yao NA kama wameshindwa kuja asbh wanakwenda KWENYE nyumba ya MTU tabata ndan ana eneo kubwa nahisi ndio mmiliki wahapo.....wanakusanya KWENYE mapipa kabisa wanachukua kapikpjk kamoja kana bodi nyuma haka maranyingi kanarangi nyekundu...kanapeleka mzigo mawasilianoo

Tunaomba ushirikiano wenu
Duh! Kama mbway na iwe mbway, tuisome wote namba au sio kiongozi
 
Back
Top Bottom