Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madensa wa zamani

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Nyani Ngabu, Aug 28, 2012.

  1. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #1
    Aug 28, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 66,531
    Likes Received: 19,052
    Trophy Points: 280
    Nani anawakumbuka wale madensa wa zamani waliotamba miaka ile ya 80 mwishoni?

    Mi nawakumbuka sana Diga Diga na Black Moses. Hawa jamaa walikuwa wakali sana.

    Halafu kipindi hicho madebe (masongi) makali yalikuwa Time, I need an answer, Maskinada, hata La isla bonita nayo ilitesa.

    Viwanja vikali uswazi vilikuwa Wapiwapi's bar, Lang'ata social hall, Sundown hotel (Sinza kwa kina Al Noor).

    Silent Inn kilikuwa kiwanja poa ingawa hapa ilikuwa kama unapenda kwenda kuangalia mijoka ya Kibisa na Muungano Ngoma Troupe ndo palikuwa pake hapo.

    DDC Kariakoo nako walikuwaga wanapiga disko pia. Ila hapa palikuwa ni sehemu ya masumbwi zaidi...nani anawakumbuka akina Stanley Mabesi, Gerard Isaac, Habibu Kinyogoli?

    Damn I miss those days....
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Aug 28, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,612
    Likes Received: 16,495
    Trophy Points: 280
    Haha ha haa unamkumbuka Digadiga sio?
    alikuwa mbabe ingawa dansa lol
    kuna siku aalimbonda promota..

    Enzi za Billicanas kuitwa Mbowe...
    na hoteli ya Skyway?
    hukumbuki cinema NN?
    New chox?drive inn?
    empire?
    enzi hizo ukikutana na watu Samora Avenue unakuwa wamevaa nguo za sikukuu lol
    siku hizi full vurugu lol
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    Aug 28, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 66,531
    Likes Received: 19,052
    Trophy Points: 280
    Mi nilikuwa napenda kwenda Avalon na Empress. Unazikumbuka hizo theaters Boss?

    Pale Avalon kulikuwa na kisehemu jirani kilikuwa kinauza ice cream tam kichizi....unapakumbuka hapo Boss?
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Aug 28, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,612
    Likes Received: 16,495
    Trophy Points: 280

    Nakumbuka sana
    Avalon ndo ilikuwa ya mwisho kufa.....
    dah those days jiji halina foleni wala misongamano lol
     
  5. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #5
    Aug 29, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,389
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    Anaitwa Joyce Wowowo, kama hujaona show zake kalagha bao!

    [​IMG]
     
  6. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #6
    Aug 29, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,361
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Dj Seydou pale British concil , pia ni wakukumbukwa! Hotel za kutajika early 80"
    The Kilimanjaro
    New Africa
    Skay way
    Palm beach
    Mawenzi
    Kibodya
    miaka hiyo Hotel Embassy ndiyo inajengwa na ikionekana ya kutisha sana!
    Hivyo vibisa nakumbuka palikua na competition kali sana kati ya Muungano dancing troupe cha Cp. Komba na Makutano dancing troupes cha Nobert Chenge.
     
  7. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #7
    Aug 29, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 66,531
    Likes Received: 19,052
    Trophy Points: 280
    eebana eeeh hotel embassy ilikuwa bab kubwa enzi hizo.

    mi nakumbuka maza alinipeleka siku moja wakati hoteli ndo imefunguliwa funguliwa tu.

    yeye akaagiza shrimp halafu mimi akaniagizia soda na sambusa.

    nikamwuliza 'mama unakula nini'?....akaniambia anakula prawns.

    basi nikataka kumdoea akanipa mmoja tu....ile kumtafuna nikamwona mtamu kichizi.

    kutaka zaidi akaninyima bana lol.

    nilimmaindi mbaya sana.
     
  8. Hebrew

    Hebrew JF-Expert Member

    #8
    Nov 28, 2012
    Joined: Jul 3, 2008
    Messages: 487
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    Unazungumzia Snow cream!! Kipindi sana halafu kulikuwa na jumba lingine karibu na posta kisutu CAMEO unalanguliwa ticketi kuiona "i am a disco dancer". Wapi wapi's bar - umenikumbusha nyumbani...First and Last bar
     
  9. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #9
    Nov 28, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 14,435
    Likes Received: 1,077
    Trophy Points: 280
    Small jobiso mnamjua huyu
     
  10. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #10
    Nov 28, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,923
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    ...Baucha...sasa hivi anaimba
     
  11. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #11
    Nov 28, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145


    Huyo namkumbuka,na kulikuwa na bingwa wa kumuigiza Michael akiitwa Saba Jackson,na mwingine alijulikana kama Banza Mchafu sijui unawakumbuka hao..
     
  12. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #12
    Nov 28, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145


    Hapo sitapasahau,ipo siku nimetoka na mrembo wangu nimpe outing ile nafika mtoto akaagiza Banana boat wakati mimi mfukoni nina alfu tu nilikoma kuringa....
     
  13. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #13
    Nov 28, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,348
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Palikuwa panaitwa snowcream,pamevunjwa pale kwa sasa.
     
  14. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #14
    Nov 28, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,348
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Margot??????
     
  15. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #15
    Nov 29, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,017
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    Ama kweli wazee hukumbuka.. enzi hizo mnazotaja niko zangu kwenye mafunzo ya kijeshi nchini Cuba baada ya kumaliza ngazi ya ukomando nchini China 7 years!!! Nyerere......mwacheni apumzike kwa amani jamani. Nilimaliza 7 years tena kwa Fidel Castro.



    [​IMG]

    Hapo ni China kwa muda, ndipo nilipoanzia.

    [​IMG]

    Hapo ni Cuba nimechokaaa, nyuma yang ni Babu DC Dark City.

    [​IMG]


    Hapo ndio Russia nakaribia kuiondoa hii Mirage... Bishanga na Nyani Ngabu mimi ni mzee sana eti jamani hata mkimuuliza Mamndenyi, Madame B, Nicas Mtei, Filipo na marejesho mkewe wanajua ila sijazeeka down there muulizeni Mamzalendo my wife.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #16
    Nov 29, 2012
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,134
    Likes Received: 403
    Trophy Points: 180
    Athuman digadiga,sammy cool,black moses,blood moses,kelly john,kokoliko,flora tingisha lango la jiji,queen Dafrida enzi hizi acha tu.
     
Loading...