Mademu wanakula Safari Lager hatari Mbagala

Mademu wanakula Safari Lager hatari Mbagala

Mchumi90

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2015
Posts
1,159
Reaction score
1,450
Aisee nipo Mbagala huku, mamanzi wanakamua Safari Lager kama maji. Naogopa hata kuopoa hapa aiseee.... Hawa wanaeza kukuua kitandani kabisa. Me nakunywa Senge nyeusi.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Sasa kinachokushangaza nini? Kwani zimeandikwa kwa ajili ya wanaume tu?
 
Iyo ilikua samani siku hizi tunakula nao Balimi fresh tuu
 
Tuko hapa Terminal Pub Msamvu, mji kasoro bahari aisee bata la kufa mtu!! Waluguru Music Band Wanafanya kufuru... Mademu wakariii wanakula Serengeti light, Savana lakini wa konyagi pia wapo [emoji1635][emoji1635][emoji324][emoji324][emoji322][emoji322][emoji323][emoji323]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Tuko hapa Terminal Pub Msamvu, mji kasoro bahari aisee bata la kufa mtu!! Waluguru Music Band Wanafanya kufuru... Mademu wakariii wanakula Serengeti light, Savana lakini wa konyagi pia wapo [emoji1635][emoji1635][emoji324][emoji324][emoji322][emoji322][emoji323][emoji323]

Sent using Jamii Forums mobile app
Hahahaha wanapiga Konyagi?????

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom