Mademu wa bongo mnaboa, wengi wenu mpo slow sana


Sam BnB

Sam BnB

Member
Joined
Apr 1, 2019
Messages
32
Points
95
Sam BnB

Sam BnB

Member
Joined Apr 1, 2019
32 95
Haya wale wa kukataliwa Kila siku jinyonge tu maana Mambo ni Moto

Kiukweli wanawake wote akili zinafanana ila wanaume zinatofautiana

Unashauriwa kupungua hasira kwani Kila mtu ana mawazo yake

Kuna baadhi ya wanawake Wana chapwa bunduki Mara 5 hata kwa siku pia Kuna Wana ume ni waoga was mahusiano wanamaliza miezi 3 nakuendelea anakumbatia shuka tupu mfululizao

WhatsApp: 0752182934

Sent using Jamii Forums mobile app
 
tamuuuuu

tamuuuuu

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2014
Messages
11,930
Points
2,000
tamuuuuu

tamuuuuu

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2014
11,930 2,000
zeshchriss

zeshchriss

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2017
Messages
7,416
Points
2,000
zeshchriss

zeshchriss

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2017
7,416 2,000
madawi mart

madawi mart

Senior Member
Joined
Nov 27, 2018
Messages
166
Points
225
madawi mart

madawi mart

Senior Member
Joined Nov 27, 2018
166 225
Nianze na kuwauliza swali,
Hivi mwanaume anapo jitahid hadi anaanzisha conversation na wew huwa mnatuwazia nn hadi mnakua hamuwezi kuonesha respond???

Kengine utakuta hadi mnafanya kazi sehemu moja, ila ukikasalimu hata kukuangalia usoni unaona hakawezi, unaitikia huku umetizama pemben au simu.

Na wengine unakuta hata sio ubusy, wala kaisha olewa, hakuma ila tu mnakua na kaujinga ka kuhisi kwamba, wanaume wote story zetu zinafanana...

Mimi niseme tu kuwa, usipokua active na watu wanaokutafuta hasa kwa jinsia tofauti, unakua mzembe sana na unajinyima kufikilia Maisha.
Utajikuta unanenepeana kwa kukalia starehe moja ya kula ugali wa nyumbani kwenu...
Na utatafuta mchawi nan anae fanya unenepe na utamkosa.

Mim niseme tu kuwa, mwanamke anaejiamin na yupo active na maisha ya sasa hawezi kuringa au kuogopa bira sababu kutengeneza ujirani na mwanaume hata siku moja.

NOTE: remember
Sex make woman more perfect.

Sent using Jamii Forums mobile app
hatari fire
 
Suriya

Suriya

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2015
Messages
2,281
Points
2,000
Suriya

Suriya

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2015
2,281 2,000
Nini shida jaman,
NAONEKANA KUWA NATAFUTA CONVERSATION KWA MABINTI HILI NITONGOZE??? No

Wasichana wa kupendana nao mbona wapo tu, kupata girlfriend sio kazi kiasi hicho hadi, kuwe sababu ya mm kuyasema haya yalio katika uzi huu.
Haya wale wa kukataliwa Kila siku jinyonge tu maana Mambo ni Moto

Kiukweli wanawake wote akili zinafanana ila wanaume zinatofautiana

Unashauriwa kupungua hasira kwani Kila mtu ana mawazo yake

Kuna baadhi ya wanawake Wana chapwa bunduki Mara 5 hata kwa siku pia Kuna Wana ume ni waoga was mahusiano wanamaliza miezi 3 nakuendelea anakumbatia shuka tupu mfululizao

WhatsApp: 0752182934

Sent using Jamii Forums mobile app
Sent using Jamii Forums mobile app
 
Suriya

Suriya

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2015
Messages
2,281
Points
2,000
Suriya

Suriya

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2015
2,281 2,000
Mkuu usifikirie pafupi hivo,
Sio kila ukitaka kujuana na mtu kuwa lazima unataka kumtongoza.

Mm naweza kutafuta ukarbu hata na mwanamke anae nizidi umri na sio kuwa nataka awe demu yangu. Note hilo.
Duh, umenikomesha kwa kuandika mengi.

Inshort, hao wanaozingua hata kukuangalia siyo chaguo la Mungu kwako.

Na ukilalamika ni kama unamlalamikia Mungu.

Atatokea ambaye Mungu kampanga na atakupa attention.
Sent using Jamii Forums mobile app
 
Don Clericuzio

Don Clericuzio

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2017
Messages
7,064
Points
2,000
Don Clericuzio

Don Clericuzio

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2017
7,064 2,000
Mkuu usifikirie pafupi hivo,
Sio kila ukitaka kujuana na mtu kuwa lazima unataka kumtongoza.

Mm naweza kutafuta ukarbu hata na mwanamke anae nizidi umri na sio kuwa nataka awe demu yangu. Note hilo.

Sent using Jamii Forums mobile app
Tafuta swaga.

Labda unawahubiria sana, kwa hiyo wanaona wakupotezee tu.
 
IWAMBI

IWAMBI

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2018
Messages
727
Points
1,000
IWAMBI

IWAMBI

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2018
727 1,000
Mkuu kwa thread hii umegonga ikulu...subiri mapovu....wanajifanyaga wanaringa sana...alafu most of wanaoringa wengi ni wabaya...yaani videmu vile vibaya vibaya ndo huwa vinaongoza kwa roho mbaya
 
her self

her self

Member
Joined
Oct 26, 2018
Messages
46
Points
125
her self

her self

Member
Joined Oct 26, 2018
46 125
Nianze na kuwauliza swali,
Hivi mwanaume anapo jitahid hadi anaanzisha conversation na wew huwa mnatuwazia nn hadi mnakua hamuwezi kuonesha respond???

Kengine utakuta hadi mnafanya kazi sehemu moja, ila ukikasalimu hata kukuangalia usoni unaona hakawezi, unaitikia huku umetizama pemben au simu.

Na wengine unakuta hata sio ubusy, wala kaisha olewa, hakuna ila tu mnakua na kaujinga ka kuhisi kwamba, wanaume wote story zetu zinafanana...

Mimi niseme tu kuwa, usipokua active na watu wanaokutafuta hasa kwa jinsia tofauti, unakua mzembe sana na unajinyima kufikilia Maisha.
Utajikuta unanenepeana kwa kukalia starehe moja ya kula ugali wa nyumbani kwenu...
Na utatafuta mchawi nan anae fanya unenepe na utamkosa.

Mim niseme tu kuwa, mwanamke anaejiamin na yupo active na maisha ya sasa hawezi kuringa au kuogopa bira sababu kutengeneza ujirani na mwanaume hata siku moja.

NOTE: remember
Sex make woman more perfect.

Sent using Jamii Forums mobile app
Kwan unataka nkuzoee haraka ili iwejee

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,283,439
Members 493,679
Posts 30,789,639
Top