Mademu wa bongo mnaboa, wengi wenu mpo slow sana


Suriya

Suriya

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2015
Messages
2,281
Points
2,000
Suriya

Suriya

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2015
2,281 2,000
Nianze na kuwauliza swali,
Hivi mwanaume anapo jitahid hadi anaanzisha conversation na wew huwa mnatuwazia nn hadi mnakua hamuwezi kuonesha respond???

Kengine utakuta hadi mnafanya kazi sehemu moja, ila ukikasalimu hata kukuangalia usoni unaona hakawezi, unaitikia huku umetizama pemben au simu.

Na wengine unakuta hata sio ubusy, wala kaisha olewa, hakuna ila tu mnakua na kaujinga ka kuhisi kwamba, wanaume wote story zetu zinafanana...

Mimi niseme tu kuwa, usipokua active na watu wanaokutafuta hasa kwa jinsia tofauti, unakua mzembe sana na unajinyima kufikilia Maisha.
Utajikuta unanenepeana kwa kukalia starehe moja ya kula ugali wa nyumbani kwenu...
Na utatafuta mchawi nan anae fanya unenepe na utamkosa.

Mim niseme tu kuwa, mwanamke anaejiamin na yupo active na maisha ya sasa hawezi kuringa au kuogopa bira sababu kutengeneza ujirani na mwanaume hata siku moja.

NOTE: remember
Sex make woman more perfect.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Khantwe

Khantwe

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
32,287
Points
2,000
Khantwe

Khantwe

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
32,287 2,000
Suriya

Suriya

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2015
Messages
2,281
Points
2,000
Suriya

Suriya

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2015
2,281 2,000
Dada angu Khantwe, for sure nahis utakua wew upo overweight.

Nisamee bure, nachukia unene kutokana na kazi yangu, nakutana na wengi wanateseka kutokana na maisha ya kuwa na unene ulio pitiliza.
Topic ni nini eti maana naona slow, kunenepeana, maharage, mara anataka aangaliwe usoni

Sent using Jamii Forums mobile app
Sent using Jamii Forums mobile app
 
espy

espy

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2013
Messages
54,635
Points
2,000
espy

espy

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2013
54,635 2,000
Dada angu Khantwe, for sure nahis utakua wew upo overweight.

Nisamee bure, nachukia unene kutokana na kazi yangu, nakutana na wengi wanateseka kutokana na maisha ya kuwa na unene ulio pitiliza.

Sent using Jamii Forums mobile app

Je inaweza ikawa ina mahusiano na hili?
 
avogadro

avogadro

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2013
Messages
3,150
Points
2,000
avogadro

avogadro

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2013
3,150 2,000
Tunakoelekea wanawake watakuwa wanaolewa na ama kuchumbiwa na smart phone ,watawakosa wanaume maana akiingia tuu hata kwenye dala dala ama basi akikaa tuu airphone masikioni ni muanza kuperuzi kwenye simu. Hata kwenye mikutano, mikusanyiko yeye anacheka na smart phone , sasa hatari ikoje ule muda wa socialization wa kuulizana namba za simu majina kwa mtu mliokutana naye kwa mara ya kwanza haupo, ama mnafahamiana hatoi muda ama umuhumu wa kuwa na maongezi na wewe !!! hapo tunakuwa na jibu moja tuu dharau ama ana furushi la wafuasi anaowahudumia huko insta inayomwamisha akili. Asili ya mwanaume anapenda akikutana na mwanamke awe akili yote ipo kwake, asitaje wala kuonekana anawafahamu watu wengi kama ilivyo tabia ya Mungu kuwa ni mwenye wivu kwenye kuabudiwa kadhalika mwanaume huwa ana wivu na kupenda kudanganywa kama yupo peke yake na ndio wa kwanza kumwona mwanamke huyo. Sasa unapata dem mnaanza kuchat insta ama facebook halafu ukifunhua tuu ukarasa wake unakuta watangulizi ana marafiki zaidi ya 10,000 mostly wanaume!!! mkataba umeishia hapo hapo
 
Suriya

Suriya

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2015
Messages
2,281
Points
2,000
Suriya

Suriya

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2015
2,281 2,000
Mahusiano kuhusu nn?

Ni uzi wangu huo naona.

Je inaweza ikawa ina mahusiano na hili?
Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,283,439
Members 493,679
Posts 30,789,639
Top