Mademu wa bongo mnaboa, wengi wenu mpo slow sana


Don Clericuzio

Don Clericuzio

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2017
Messages
7,063
Points
2,000
Don Clericuzio

Don Clericuzio

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2017
7,063 2,000
Juu sina mdomo ama?
Mdomo namuachiaga mathee?

Nikwambie tu kiunaga ubaga kuwa,
Mm hata sifikirii kuwaacha watu wa home, juu mm ni first born na majukumu niliokwisha pewa ni mengi tu,
So usinicompee mm na watu wenyu, au mm na wew.

Mimi ni Lango (Mazaliwa wa kwanza kama Lango katika familia)
Siku majukumu yakiisha nitafikiria nawaachaje.


Sent using Jamii Forums mobile app
Hiyo chini ni summary ya ulichoandika tar 18 March 2019.

Kwamba ndo umeanza kazi, huna hela, means kama umeshalipwa ni mwezi tu mmoja umepokea mshahara.

Hiyo paragraph nyingine unasema kuna siku utapata kwako, mzee ni kichomi 24 hours.

Sasa soma hayo uliyonijibu juu uone kama yanafanana na hayo uliyoandika kwenye hiyo post ya chini.

Further to that: Ukipata mwanamke kipindi hiki utampeleka hapo nyumbani kwa mzee ama?

Maana najua kama umelipwa mwezi tu, bado hujakusanya za guest.

Sijawai pokea malipo yoyote,
Sina hela wakuu nimepigika
lakin leo nimepatwa na hasira sana.

But one day yes, nitaenda kutafuta kwangu.
Maana najua hapa nipo home saiv najua atakuja na mzazi kunivuruga zaidi na kukwepa siwezi, maana mzee wangu ni kichomi masaa 24.
 
Suriya

Suriya

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2015
Messages
2,281
Points
2,000
Suriya

Suriya

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2015
2,281 2,000
NAONA MODS WAMEFUNGUA UZI WANGU WAKASOMA, WAKAONA UPO CHONJO,
Ila wakafanya tu kuedit title, kwa kuweka herufi ndogo zote, nilipokua nimekazia kwa herufi kubwa na kuyaacha maneno kama yalivo..

Note:
It needs changes no one is right for everythings.

"USIKU MWEMA WAPENDWA"

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Suriya

Suriya

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2015
Messages
2,281
Points
2,000
Suriya

Suriya

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2015
2,281 2,000
Hiyo chini ni summary ya ulichoandika tar 18 March 2019.

Kwamba ndo umeanza kazi, huna hela, means kama umeshalipwa ni mwezi tu mmoja umepokea mshahara.

Hiyo paragraph nyingine unasema kuna siku utapata kwako, mzee ni kichomi 24 hours.

Sasa soma hayo uliyonijibu juu uone kama yanafanana na hayo uliyoandika kwenye hiyo post ya chini.

Further to that: Ukipata mwanamke kipindi hiki utampeleka hapo nyumbani kwa mzee ama?

Maana najua kama umelipwa mwezi tu, bado hujakusanya za guest.
Sasa unafikir kama mzee wangu ni kichomi, nitaondoka.. nimuache???
Na ukichomi wake wew unaujua??.? Ni upi???

Then swala la kuowa, wala usiniulize, hilo lipo tu.
Tutakaa popote tu.
Kwani kibongo bongo ukiowa sio wanaume wote huwa tayar wamejenga.

Wapo wanaume wenye uwezo mkubwa lakin bado wameingia kwenye ndoa wakiwa bado hawajajenga.

Na kipindi cha mm kupata mke, wala sio tatizo.
Mungu atazungumza na mm nin cha kufanya na chakuandaa, kwa sasa Muda bado.

Mungu ndio master plan wangu,

So everything could be ok,

Mungu anazungumza na tumchao.

"ALAFU USIPEKENYUE SANA NYUZI ZANGU,
Muhimu kufanya kama ilivo andika BIBLE"
 
Don Clericuzio

Don Clericuzio

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2017
Messages
7,063
Points
2,000
Don Clericuzio

Don Clericuzio

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2017
7,063 2,000
Sasa unafikir kama mzee wangu ni kichomi, nitaondoka.. nimuache???
Na ukichomi wake wew unaujua??.? Ni upi???

Then swala la kuowa, wala usiniulize, hilo lipo tu.
Tutakaa popote tu.
Kwani kibongo bongo ukiowa sio wanaume wote huwa tayar wamejenga.

Wapo wanaume wenye uwezo mkubwa lakin bado wameingia kwenye ndoa wakiwa bado hawajajenga.

Na kipindi cha mm kupata mke, wala sio tatizo.
Mungu atazungumza na mm nin cha kufanya na chakuandaa, kwa sasa Muda bado.

Mungu ndio master plan wangu,

So everything could be ok,

Mungu anazungumza nini tumchao.

"ALAFU USIPEKENYUE SANA NYUZI ZANGU,
Muhimu kufanya kama ilivo andika BIBLE"

Sent using Jamii Forums mobile app
Duh, umenikomesha kwa kuandika mengi.

Inshort, hao wanaozingua hata kukuangalia siyo chaguo la Mungu kwako.

Na ukilalamika ni kama unamlalamikia Mungu.

Atatokea ambaye Mungu kampanga na atakupa attention.
 
Suriya

Suriya

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2015
Messages
2,281
Points
2,000
Suriya

Suriya

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2015
2,281 2,000
Duh, umenikomesha kwa kuandika mengi.

Inshort, hao wanaozingua hata kukuangalia siyo chaguo la Mungu kwako.

Na ukilalamika ni kama unamlalamikia Mungu.

Atatokea ambaye Mungu kampanga na atakupa attention.
Sijaandika Mengi hata.

Na mm sijalalamika.

I am a Preacher.

Nimesema tu, na wala sijalazimisha mtu afate nilichosema.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
luckyline

luckyline

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2014
Messages
10,027
Points
2,000
luckyline

luckyline

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2014
10,027 2,000
Hapo ulowachamba bila shaka Mimi siko, maana sikogo mzembe kiasi hicho, unless use sio type yangu, zile zinazonitoaga udenda.

1: ukute mwanaume yupo yupo tu, kuvaa hajui
2: sio smart hata kidogo
3: analala kwa shemeji sebleni
4: ana miaka 35 bado anaendesha vits
5: hata kiwanja hana

Hivi kweli Huyu nae anataka achangamkiwe?

Mtuoneage huruma aiseee
 
Born2xhine

Born2xhine

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2014
Messages
465
Points
500
Born2xhine

Born2xhine

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2014
465 500
Hapo ulowachamba bila shaka Mimi siko, maana sikogo mzembe kiasi hicho, unless use sio type yangu, zile zinazonitoaga udenda.

1: ukute mwanaume yupo yupo tu, kuvaa hajui
2: sio smart hata kidogo
3: analala kwa shemeji sebleni
4: ana miaka 35 bado anaendesha hits
5: hata kiwanja hana

Hivi kweli Huyu nae anataka achangamkiwe?

Mtuoneage huruma aiseee
Hapo na 4 kama umeniacha mkuu. Explain please
 
Khantwe

Khantwe

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
32,287
Points
2,000
Khantwe

Khantwe

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
32,287 2,000
Unachukia unene ukiwa kwako mwenyewe au kwa mwingine? Kama unachukia kwa wengine mbona una shida halafu utakuwa na maisha magumu sana
Dada angu Khantwe, for sure nahis utakua wew upo overweight.

Nisamee bure, nachukia unene kutokana na kazi yangu, nakutana na wengi wanateseka kutokana na maisha ya kuwa na unene ulio pitiliza.

Sent using Jamii Forums mobile app
Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,283,424
Members 493,679
Posts 30,788,838
Top