Mademu wa bongo mnaboa, wengi wenu mpo slow sana


Don Clericuzio

Don Clericuzio

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2017
Messages
7,063
Points
2,000
Don Clericuzio

Don Clericuzio

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2017
7,063 2,000

Je inaweza ikawa ina mahusiano na hili?
Kwa hiyo thread ukute wanamchunia kwa vile wanajua bado anakaa home.
 
Suriya

Suriya

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2015
Messages
2,281
Points
2,000
Suriya

Suriya

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2015
2,281 2,000
Juu sina mdomo ama?
Mdomo namuachiaga mathee?

Nikwambie tu kiunaga ubaga kuwa,
Mm hata sifikirii kuwaacha watu wa home, juu mm ni first born na majukumu niliokwisha pewa ni mengi tu,
So usinicompee mm na watu wenyu, au mm na wew.

Mimi ni Lango (Mazaliwa wa kwanza kama Lango katika familia)
Siku majukumu yakiisha nitafikiria nawaachaje.
I mean kwa wazazi mkuu, sasa maduu wakijua unakaa kwa mshua wanaona bado mtoto, huna cha kuwaambia.
Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,283,430
Members 493,679
Posts 30,789,110
Top